AAAAH AHA HA HA HA HA HA HA!! sijachekka kwa mazuri kwani miaka fulani nilipewa hilo jukumu la kumtest mtu uaminifu enzi zile promo ya tigo shs 5 kwa dakika ile usku kucha, basi huyo mtoto alikuwa mwana udsm anaish pale mabibo, unaambiwa nikiwa na jamaa ake ndio aliofadhili ununuzi wa vocha ile, nilibembeleza mtoto yule hatak kunielewa hata kidogo wala nini anataka story za kawaida nikitumbukiza tu cd ya malavidavi anatishia kukata simu,
wapendwa wanajukwaa amini usiamini kesho yake ilikuwa j2 huwa sisaha mtoto yule wa kiarusha mwenyewe kanipigia simu kaniuliza nilipo nkamwelekeza akasema nakuja kukuchek mi nkaogopa au wanakuja na jamaa nini? akafika akaniambia yale maombi yangu ya usku ameyakubali, hivyo ikabid tutafute usafiri na kwenda kuweka kambi la mapenz kule mbez rest, akaniambia ananipa ila ye ana jamaa yake bas nami nkaendelea kula kisela mpaka juz kat hii ndipo kaolewa na yule bwana na wamehama ndio ukawa mwisho wangu wa kudoea penz langu hilo, kiukweli mada imenipa mzuka sana.