Hii ndio Sababu Wanawake wa sasa Wanaona Inapendeza sana Kuwanyonya Uchi kama maandalizi pekee kabla ya kudo.

Fyafyafya

Member
Nov 30, 2017
53
150
Kwa sasa kumekuwa na mazoea tena kwa sana ya Wanawake wengi kuhamasika na kuwa na shauku la mabwana ama marafiki zao kuwashukia chimvini yaani kuwanyonya na kuwalamba kisimi kabla ya kudu. Wanawake waloulizwa na mabinti wengi waloulizwa swali la kuwa wao wangependelea kushukiwa chumvini au la wakati wa mapenzi na kwa nini wengi walijibu kuwa wanapendelea tena sana na kusema kuwa inawapa mchecheto usiokuwa na kifani. Husem kuwa wanaponyonywa kisimi na kupewa raha ya ulimi hujisikia kupaa hewani na akili zinawaruka moja kea moja pale mashine inapokuwa imeingizwa ndani hulegea mwili mzima.

Kwa maana hiyo basi;hii ndio sababu utakuta kama mwanamke unamuandaa kwa kufanya mautundu mbali mbali na pengine umefika sehemu za kitobu eidha unaramba ramba au kuchezea kitovu na kubusu busu mapaja utamuona mwanamke akijiinua kiuno kwa juu na kuelekeza sehemu ya k karibu na mudomo wako. Au unapokuwa una busu mapaja yake kama wewe ni mtundu na kubusu k yake utamuona tena akinyenyua kiuno na kielekeza k usawa na mudomo wa Mume. Wanawake wengi watakwambia hakuna Raha wanayoyipata kama kurambwa kisimi pengine mwanaume napoona mwanamke akionesha ishara hizo usisite kumsuck!

Sasa baada ya melezo hayo hapo juu hii ndio Sababu kuu ambayo inasababisha wanawake kuwa na tabia hiyo:

Video za Ngono.

Imefahamika kuwa chanzo kikuu cha wanawake wa kiafriaka wa siku hizi kupenda sana kushukiwa chumvini ( kilambwa kisimi) inechangiwa na video za x.

Inaelezwa kuwa wanawake/wasichana/ madada ndo wanaongoza kuangalia video za X aka pornography video. Kati ya wanawake 10 basi waawake 7 huangalia video za ngono wakati kati ya wanaume 10 basi 4 ndo huangalia video za porno.

Pia kwenye simu za smart phone au computer za akina dada au wanawake 10 basi 8 utakuta kuna move au video za porno wakati kwa upande mwingine wanaume au wavulana 10 basi 4 huwa na video za pono kwenye pc au smart phone zao. Hii inaonesha kuw wanawake wengi ndo wapenzi wa kiangalia porno.

Kwenye video hizo kuna maufundi mbalu mbali huoneshwa pale. Na wanawake kwa kuaangalia huona inapendeza na wao wakifanyiwa vivo hivyo pindi wawapo na wenzi wao.

Ni ukweli usiopingika kuwa kwenye video za porno huwezi kukosa video hiyo isiwe na sehemu ambayo mwanaume anamshukia chumvini wanamke either kwenye preliminary stages au katikati ya kudu. Sasa wanawake wengi hutamani na wao pia wapate raha hiyo ya ulimi kwani huwaona waaolambwa jinsi wanavyoneng'eneka kwa uhondo hivo basi nao hutamani.

Kwa hali hiyo basi. Kwa kuwa wanawake wanatabia ya kuambiana siri zao hasa za mahusiano au za ndoa zao basi wale wenye wenza ambao wanawasuck wanapowasomlia mashoga zao huwafanya nao pia wapate uhondo huo. Wapate utamu huo wa ulimi. Mwanamke hana uthubutu wa kumweleza bwanake au mpenzi wake eti naomba nisuck! Hawajaumbwa hivo. Kwao ni vigimu sana na huona aibu kama vile huona aibu kumwambia mwanaume kuwa wamempenda labda kwa Ebitoke tu!

Kupendwa kushukiwa chumvini chanzo cha mashuga Mummy!!

Imeelezea kuwa chanzo cha kuwepo na wimbi kubwa la akina mama watu wazima tu kidate na vijana wadogo ni kwa sababu hiyo.
Utakuta mwanamke kaolea na mumewe yupo ila anadate na kajamaa mtaani kwao!

Wataalamu husema kuwa wanawake hao ( shuga mummy) waajua kuwa vijana wadogo ni watukutu sana wawapo sita kwa sita. Kuwa vija hawa damu yao inachemka na mambo yao ni yakiufundu na utaalamu. Hudhani kuwa vijana hao ni mabingwa wa kusex kuwa watawatoa hamu na pengine kupata uhondo wanaoukosa kwa mabwana zao.

Mtaani kwenu ulishajiuliza pengine ni kwa nini vijana watanashati; wasafi; masharobaro na wajaja wanavokimbiliwa; kupapatikiwa na madada pamoja na wake za watu hata kama hawana pesa?
Jibu ni hilo hilo! Wanawake hudhani kuwa vijana haol( wenye sifa hizo) ni wataalamu pia wawapo sita kwa sita. Ni watundu na mabingwa wa kufanya ngono. Kuwa waajua kila style na ndo vinara wa kusuck "k" ni wataalamu wa kunogesha maandalizi wawapo sitakwa sita.
Jaribu wewe mwenyewe kuangalia hapo mtaani kwako; kijana msafi; mtanashati; smart; sharo na mjanja ndo kitombi sana. Na nikama anatia dawa jinsi kila msichana anaemtokea hamkatalii! Huyo huyo ndo kinara wa kuchukuwa wake za watu hapo kwenu! Wanampendea nini hapo nawe jiulize!!

My take:
Wanawake dumisheni usafi wa tunda. Ni kweli mnashauku la kushukiwa chumvini sasa mazingira ya Bibi hayana budi kuwa safi na nadhifu! Nasi vijana na wanaume Kazi kwetu !
 

emt45

JF-Expert Member
Jan 19, 2017
565
1,000
Kwa sasa kumekuwa na mazoea tena kea sana ya Wanawake wengi kuhamasika na kuwa na shauku la mabwana ama marafiki zao kuwashukia chimvini yaani kuwanyonya na kuwalamba kisimi kabla ya kudu. Wanawake waloulizwa na mabinti wengi waloulizwa swali la kuwa wao wangependelea kushukiwa chumvini au la wakati wa mapenzi na kwa nini wengi walijibu kuwa wanapendelea tena sana na kusema kuwa inawapa mchecheto usiokuwa na kifani. Husem kuwa wanaponyonywa kisimi na kupewa raha ya ulimi hujisikia kupaa hewani na akili zinawaruka moja kea moja pale mashine inapokuwa imeingizwa ndani hulegea mwili mzima.

Kwa maana hiyo basi;hii ndio sababu utakuta kama mwanamke unamuandaa kwa kufanya mautundu mbali mbali na pengine umefia sehemuza kitobu eidha unaramba ramba au kuchezea kitovu na kubusu busu mapaja utamuona mwanamke akijiinua kiuno kwa juu na kuelekeza sehemu ya k karibu na mudomo wako. Au unapokuwa una busu mapaja yake kama wewe ni mtundu na kubusu k yake utamuona tena akinyenyua kiuno na kielekeza k usawa na mudomo wa Mume. Wanawake wengi watakwambia hakuna Raha wanayoyipata kama kurambwa kisimi pengine mwanaume napoona mwanamke akionesha ishara hizo usisite kumsuck!

Sasa baada ya melezo hayo hapo juu hii ndio Sababu kuu ambayo inasababisha wanawake kuwa na tabia hiyo:

Video za Ngono.

Imefahamika kuwa chanzo kikuu cha wanawake wa kiafriaka wa siku hizi kupenda sana kushukiwa chumvini ( kilambwa kisimi) inechangiwa na video za x.

Inaelezwa kuwa wanawake/wasichana/ madada ndo wanaongoza kuangalia video za X aka pornography video. Kati ya wanawake 10 basi waawake 7 huangalia video za ngono wakati kati ya wanaume 10 basi 4 ndo huangalia video za porno.

Pia kwenye simu za smart phone au computer za akina dada au wanawake 10 basi 8 utakuta kuna move au video za porno wakati kwa upande mwingine wanaume au wavulana 10 basi 4 huwa na video za pono kwenye pc au smart phone zao. Hii inaonesha kuw wanawake wengi ndo wapenzi wa kiangalia porno.

Kwenye video hizo kuna maufundi mbalu mbali huoneshwa pale. Na wanawake kwa kuaangalia huona inapendeza na wao wakifanyiwa vivo hivyo pindi wawapo na wenzi wao.

Ni ukweli usiopingika kuwa kwenye video za porno huwezi kukosa video hiyo isiwe na sehemu ambayo mwanaume anamshukia chumvini wanamke either kwenye preliminary stages au katikati ya kudu. Sasa wanawake wengi hutamani na wao pia wapate raha hiyo ya ulimi kwani huwaona waaolambwa jinsi wanavyoneng'eneka kwa uhondo hivo basi nao hutamani.

Kwa hali hiyo basi. Kwa kuwa wanawake wanatabia ya kuambiana siri zao hasa za mahusiano au za ndoa zao basi wale wenye wenza ambao wanawasuck wanapowasomlia mashoga zao huwafanya nao pia wapate uhondo huo. Wapate utamu huo wa ulimi. Mwanamke hana uthubutu wa kumweleza bwanake au mpenzi wake eti naomba nisuck! Hawajaumbwa hivo. Kwao ni vigimu sana na huona aibu kama vile huona aibu kumwambia mwanaume kuwa wamempenda labda kwa Ebitoke tu!

Kupendwa kushukiwa chumvini chanzo cha mashuga Mummy!!

Imeelezea kuwa chanzo cha kuwepo na wimbi kubwa la akina mama watu wazima tu kidate na vijana wadogo ni kwa sababu hiyo.
Utakuta mwanamke kaolea na mumewe yupo ila anadate na kajamaa mtaani kwao!

Wataalamu husema kuwa wanawake hao ( shuga mummy) waajua kuwa vijana wadogo ni watukutu sana wawapo sita kwa sita. Kuwa vija hawa damu yao inachemka na mambo yao ni yakiufundu na utaalamu. Hudhani kuwa vijana hao ni mabingwa wa kusex kuwa watawatoa hamu na pengine kupata uhondo wanaoukosa kwa mabwana zao.

Mtaani kwenu ulishajiuliza pengine ni kwa nini vijana watanashati; wasafi; masharobaro na wajaja wanavokimbiliwa; kupapatikiwa na madada pamoja na wake za watu hata kama hawana pesa?
Jibu ni hilo hilo! Wanawake hudhani kuwa vijana haol( wenye sifa hizo) ni wataalamu pia wawapo sita kwa sita. Ni watundu na mabingwa wa kufanya ngono. Kuwa waajua kila style na ndo vinara wa kusuck "k" ni wataalamu wa kunogesha maandalizi wawapo sitakwa sita.
Jaribu wewe mwenyewe kuangalia hapo mtaani kwako; kijana msafi; mtanashati; smart; sharo na mjanja ndo kitombi sana. Na nikama anatia dawa jinsi kila msichana anaemtokea hamkatalii! Huyo huyo ndo kinara wa kuchukuwa wake za watu hapo kwenu! Wanampendea nini hapo nawe jiulize!!

My take:
Wanawake dumisheni usafi wa tunda. Ni kweli mtashauku la kushukiwa chumvini sasa mazingira ya Bibi haina budi kuwa safi na nadhifu! Nasi vijana na wanaume Kazi kwetu !
Na pia tuelewe kuwa huo mchezo wa chumvini ndiyo chanzo cha ongezeko la kansa ya Ulimi , Koromeo , Tumbo , Sehemu ya Haja Kubwa (tggo) na Utumbo Mpana

NB KATIKA UTE WA UKE NA UUME KUNA VIRUSI AINA YA HUMAN PAPILOMA VIRUSES ( HPV )

KIUFUPI

HPV hawana madhala wakiwa eneo husika (ukeni na umeni ) wanapohamishwa kwa njia ya kunyonya au kutumia mlango wa nyuma
HPV Mara nyingi wanapokuwa si sehemu yao huzalisha Protini nyingi sana ktk lile eneo sasa uwepo wa protine husababisha kutengenezwa kwa wingi seli zisizo komaa ktk sehemu tajwa hapo juu , sasa basi seli hizo zinakuwa hazina kazi na kuzivurugia utendaji kazi wa seli hai komavu
Hali hiyo ndiyo inaanza kukuletea dalili za kansa ktk sehemu tajwa

MIMI NILIJIFUNZA UNAWEZA UKAONGEZEA AU KUREKEBISHA

THANKS


Sent from my itel it1556 Plus using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom