Kumheshimu mume ni raha sana


Mkiwa marafiki mbona maisha yatakua rahisi tu. Sasa unakuta libaba kama nyapala sijui nyampala lenyewe sheria tu, hiyo itakua utumwa sio heshima tena.
Hivi yale mapenzi ya mwanzoniii yanaishiaga wapi?
 
Kwa nini usisubiri raia wakutafutieeeeee

Hahahaaaaaaaaaaaaa! IM RETIRING YOU KNOW! Age is not so kind to me these days. Age comes with heavy responsibilities and 0 incentives. Not to mention deteriorating looks, and decreasing demand threats. WORKING HARD BECOMES NOT SO OPTIONAL FOR LADIES MY AGE!:israel: The way i see things i will be working my a.ss off for a longtime unless MY LUCK CHANGES FOR THE BETTER!:smile-big:
 
Hhahaaaaaaaa! Sasa ajifiche nini wakati sisi mashosti zake ndo anatukopa? Akijifanya mambo mazuri tunamdai fastaaa! Ukiukubali ukweli na kuuweka wazi watu wanauzoea na hawatokusumbua nao kabisaaa.

ameyataka na ataendelea kuwalamba soli hadi basi Ndoa anaitaka, bata anataka hela hana kazi ipo
 
Mistari mi3 ya.mwisho imenimaliza ngv..huyo ni mume au mpnz???khaa amejibu vbaya sijapenda kibaya zaidi kwa shoga zake..yeye ndo ana jiaibisha kukaa na mwanaume mzembe wakat yy ana uwezo

Sasa amfanyeje? Mwingine ukimpa mtaji kahonga. Kujishughulisha hataki.
Na wadada tunaolewa kwa msukumo wa jf maana kuuuutwa kutunanga.

Ndoa heshima hata akiolewa na msukule si kaolewa?????
 
huyo mama anajielewa, siyo hawa wa kisasa kila kitu afanyiwe na housegirl

we sikia tu wanavyoongea bila haya, eti anaheshimu anayemuheshimu!!

wanaume wa sikuhizi!! wanataka mwanamke arudi from kusaka hela aingie jikoni ampikie. kwakuwa mwanamke huyu ni robot.

ndomana nilienda kwenye nyumba moja mama kapika wali na ile nyama iliyochemshwa haijaungwa kaisevu hivyohivyo. hata kutia hoho inukie kashindwa. hahaaaa. jamani nimetoa siri za watu. sijui ndo mapishi wanaume wanajisifia kwa wake zao?

jamani kazi zinachosha. waacheni wake zenu wapumzike. maHousegirl muhimu.

mke atakupikia weekend. na wewe ukimpikia itapendeza hata zaidi.

Hivi yale mapenzi ya mwanzoniii yanaishiaga wapi?

eti!! wanaanzaga lini kuwa mabeberu? eti nyie mlio kwenye hizo hypocritical institutions tuambie. lini mliwachenjia wake zenu?
 
Nawachukia sana wanawake wanaopenda kuwadharau wanaume huku wakiwategemea kwa kila kitu. I hate them!
 
Dogo usimtukane mamba hujavuka mto.

Kayataka kweli dogo hajaongopa.
Kutaka bahati unajikuta unazima nyota.
Nyumba full kunununiana, hakuna cha mapenzi wala heshima. Kusogeza siku tu kila mmoja anajiuliza mwenzie atakufa lini.
Khaaaa!
 
Dogo usimtukane mamba hujavuka mto.

hahah mi nitajipanga na vifaa vya kuvukia hio methali ishapitwa na wakati (kidding) ila ukweli huyo dada namhurumia sana bendera fuata upepo tu ww umeolewa bata za club za nini kaa ulee ndoa kama mume hana pesa kwani ulilazimishwa kusema I Do kaeni pangeni mikakati nn kifanyike mchomoke kwenye huo ugumu
 
Kuna mwanamke wangu kila anachotaka nampa hadi gari ya kutembelea nimemunulia lakini ugomvi kila saa kisa anataka aheshimiwe yeye lakini kuniheshimu mimi anashindwa. Kwa kifupi ana ugomvi wa kijinga.
 
eti nyie mlio kwenye hizo hypocritical institutions tuambie

Hapa unatafuta ligi na kina fulani...
Natamani kuona watakavyokuja na mstari wa "Ndoa iheshimiwe na...... bla bla bla.
Usiku mwema.
 
Kuna mwanamke wangu kila anachotaka nampa hadi gari ya kutembelea nimemunulia lakini ugomvi kila saa kisa anataka aheshimiwe yeye lakini kuniheshimu mimi anashindwa. Kwa kifupi ana ugomvi wa kijinga.

We naeeee!!
Si umuache??? Kwani wanawake wameisha???
HAKUPENDI HUNA HADHI YAKE.
Nimekushtua endelea kua zoba.








Nilishaaga.
 
Kuna mwanamke wangu kila anachotaka nampa hadi gari ya kutembelea nimemunulia lakini ugomvi kila saa kisa anataka aheshimiwe yeye lakini kuniheshimu mimi anashindwa. Kwa kifupi ana ugomvi wa kijinga.

Aisee mkisemaga hivi mlio kwenye ndoa mimi jasho la vigimbi linanitoka,for GOD sake sidhani kama ntaweza kuhimili hiyo mihekaheka ya humo ndoani.Lord give me strength!
 

Safi sana! Maneno ya ki utu uzima katika ndoa si hayo...eeh hebu endelea kuwapa vijana wa kizazi cha dot com darasa la elimu ya ndoa pengine kidogo kidogo dozi itaanza kupandaπŸ™‚
 

Mrembo naona umelielewa kweli somo. Sasa nitafute mimi
 

Mleta maada kwa uelewa wangu hapa hawa wanaheshimiana na kuthaminana embu angalia hao kwenye bold.
 
Mleta maada kwa uelewa wangu hapa hawa wanaheshimiana na kuthaminana embu angalia hao kwenye bold.

Ndio maana nimewaambia wamekimbilia kwa mwanamke wakati mume mwenyewe unaona alivyo loving...kwa nini asiheshimiwe???? Hata Bible imesema mpende mkeo naye akuheshimu....wao wamekazana na mke sijui kafanya nini...kafanya nini...alichofanya na kusema mume hawaoni....
 
Heshima imeaapply kote sio kwa mke tu. Ila yeye ameona kwa mke.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…