Kumheshimu mume ni raha sana

Haya tumekuelewa huyo mwanamke yuko wapi tuje tumfanyie utafiti kama kweli anampenda mumewe!
 
Last edited by a moderator:
Ukiwa na mama kama huyo hara kuchepuka unaona aibu huwezi jaribu hata siku moja. Mungu awabariki sana.
 

hongera mkuu.
Mungu azidi kuwaongoza.
Mtuombee na sie tuwe na ndoa za aina hizo au zaid
 
huyo mama anajielewa, siyo hawa wa kisasa kila kitu afanyiwe na housegirl + ubeijini mwingiiii hadi kero

we sikia tu wanavyoongea bila haya, eti anaheshimu anayemuheshimu!!
 

Hahaaaaaaaaaa! looooooooools Shikamoo pesa!
 
Labda kama sio hichi kizazi kinachohalalisha michepuko na kutokujua majukumu name nafasi Zhao kawa wanaume
 

Daah, haya bana! ila kuna ukweli asilimia nyingi tu kama si zote
 
Dada zetu utandawazi unawaharibu sana. Kwa hiyo ukikosewa heshima nawe unamkosea heshima? Nani atajifunza kwa mwenzake?...no wonder ndoa nyingi zipo ICU.

unamuheshimu weeeeeeeeeeeee mpaka inakua kero! !
 
kwakweli wameharibiwa na utandawazi, haya mashirika/ngos yamewaharibu sana tena ukijumlisha na hii michezo ya kuigiza/tamthiria ndio balaa!mwanamke anataka kuwa juu kwa kila jambo kila kukicha usawa wao ni kudai usawa tu yaan ni shiida tupu!
 
Haahahahaaaaaaaaaaaa! Nishashua kitu cha NUCLEAR A ATOMIC BOMB!

Usingeshusha ningezimia deliberately! BTW u hali ganiii na naomba unijibu kwanini siku hizi sikuoni kiviiiile humu na hutumi mikombora as u used 2
 
 
Last edited by a moderator:

Mistari mi3 ya.mwisho imenimaliza ngv..huyo ni mume au mpnz???khaa amejibu vbaya sijapenda kibaya zaidi kwa shoga zake..yeye ndo ana jiaibisha kukaa na mwanaume mzembe wakat yy ana uwezo
 

Tuombee na sisi tunaotarajia kuingia huko...Mungu azd kuwatetea.amani izd kutamalaki ktkt yenu
 
mpaka unakubali kuolewa/kuoaana nae means mmpendana sasa kwann usimuheshimu? tatizo linalofanya wanandoa wasiheshimiane may be ni bad influence kutoka nje ingawa na mengine yanachangia, napenda wanandoa wanoonyesha upendo waziwazi hata watoto wanapata cha kujifunza angali wadogo
 
Wadau mnanifurahisha kwa kuona alichofanya mama tu...mbona hamuoni jinsi huyo mume anavyo behave...tabia ni response to external stimuli...kama hamnielewi kakojoeni mlale...

Hayo mambo ya kawaida sana ukiwa na a loving husband...alichoona mdau ni cha mtoto...

Lakini ukiwa na gume gume ..thubutu
 
Mistari mi3 ya.mwisho imenimaliza ngv..huyo ni mume au mpnz???khaa amejibu vbaya sijapenda kibaya zaidi kwa shoga zake..yeye ndo ana jiaibisha kukaa na mwanaume mzembe wakat yy ana uwezo

Hhahaaaaaaaa! Sasa ajifiche nini wakati sisi mashosti zake ndo anatukopa? Akijifanya mambo mazuri tunamdai fastaaa! Ukiukubali ukweli na kuuweka wazi watu wanauzoea na hawatokusumbua nao kabisaaa.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…