Kumetokea nini Tumaini Hospital Upanga?

Kumetokea nini Tumaini Hospital Upanga?

TUTUO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Posts
3,251
Reaction score
2,036
Habari wandugu,nimefika job asubuhi nikaona siko poa nikaamua kutoka kwenda pale Tumaini hospital ila nilichokikuta kimenishangaza hakuna huduma na amsha amsha za zamani wamepatwa na nini?
 
Pale pembeni ya Tumaini Hosp kuna competitor amekuka kwa kasi sana.
 
si ungeenda wewe ndio amsha amsha yenyewe?
 
Unataka watu Waugue kila siku uwakute Wamejazana hapo?
 
kweli kabisa ushauri mzuri nenda karipoti polisi suala hilo lipaytiwe majibu haraka
 
Samahani kumbe wahusika wa hiyo hospitali wote ni wagonjwa?!!!
Hakuna staff ewe mwanafunzi wa memkwa yaani kwa kifupi hakuna activities za kiofisi zinaendelea au unafikiri nimeeuliza tu humu? Anyway nimepata jibu jamaa wamefirisika
 
Habari wandugu,nimefika job asubuhi nikaona siko poa nikaamua kutoka kwenda pale Tumaini hospital ila nilichokikuta kimenishangaza hakuna huduma na amsha amsha za zamani wamepatwa na nini?
Subiri usiondoke ngoja niende nikaangalie ninauhakika wa kukuletea jibu.
 
Tumaini hospital, kwa sasa imechoka sana, kwa ujumla wamefulia, wamefirisika.
 
Tatizo walikuwa wanatumia insuarance kama AAR na strategies ambayo makampuni mengi yamejitoa kutokana na hali ya uchumi hata Aga Khan nako hali siyo nzuri watu wanajaa Muhimbili na Mwananyamala.
 
Back
Top Bottom