Kumekuwa na mauaji ya halaiki Msumbiji

Kumekuwa na mauaji ya halaiki Msumbiji

Sio kila raia anapewa! ila waunde vikundi vya ulinzi vya kiraia ndio vipatiwe silaha (mfano Nigeria) kwenye kupambana na Boko haram.

Hivi vikundi viwe kama daraja kati ya vyombo vya usalama na raia wa hayo maeneo tena viwe chini ya uangalizi wa vyombo vya usalama.
Mkuu haya mambo waachie wataalam.

Raia anaweza akauwa mtu kisa tu katoka na demu wake.

Usilazimishe sana hoja yako.

Ila watu kama hawa taarifa zao hazitakiwi kabisa kusambazwa. Mnawateketeza kimya kimya.
 
Ktk hili nimpongeze Sana Magu na Kesho jeshi letu shupavu JWTZ....kule Rufiji tayari mabeberu yalishapandikiza Boko Haram....ndio mipango ya marekani penye Mali asili Popote Afrika wanapandikiza vikundi vya kihuni kwa visingizio vya dini[emoji3525][emoji3525]

Sent using Jamii Forums mobile app

Unaamini kabisa mabeberu yaliyo muua yule general wa iran kwa drone yakiamua kupandikiza waasi yanashindwa?

Hebu usije kuyachokoza yakaamua tu ku-activate drones zao huku yakiwa yamekaa tu huko control room yanakunywa Gordons.



dodge
 
Wakifanikiwa Kuikalia Msumbiji watatusumbua sana Watanzania hasa maeneo ya Kusini.

Serikali za Kiafrika ziko bize na siasa za kushinda uchaguzi lakini sio usalama wa nchi.
Ndio maana kuna Intelijensia duni sana Afrika kutokana na kuwa na majeshi na taasisi za kipelelezi zenye njaa Kali.
Hao Magaidi wana mitandao mipana sana mpaka ndani ya vyombo vya dola na waandishi wa habari ni miongoni mwao.
Wanapata fedha nyingi sana kutoka kwa mataasisi makubwa na matajiri wa Kiarabu,kizungu na hata ndani ya nchi zenyewe kwa lengo la kujenga hofu kwa raia wabaki wakipambana na Ugaidi huku watawala walafi wakiendelea kushirikiana na mabeberu kuchota Mali za umma na kwenda kujenga Mijengo Dubai na kuweka fedha Ulaya na wake zao na watoto wao kujirusha America.

Kuna Vita tano Kali sana Duniani hasa Afrika:
(1) Waarabu wanatataka kurejesha himaya zao walizopoteza Afrika karne ya 19.
(2) Warumi nao wanalinda Himaya yao iliyojichanganya kwenye dini na siasa na dola karne nyingi ili isije ikawaponyoka.
(3) Wamarekani wanataka kutawala uchumi wa dunia kupitia Soko huria na Demokrasia.
(4) Wachina wanataka kuifanya Afrika kuwa Koloni lao jipya kwa Ulaghai kupitia wanasiasa wa Afrika wasio na maono na misimamo .
(5) Afrika inaangamizwa na Watawala wao wenyewe ambayo ni wabinafsi wenye uchu wa madaraka na wenye uchu wa kujilimbikizia Mali nyingi.

Hayo yote matano ni kama majini yanayolinyemelea na kulitafuna bara la Afrika. Hapo hakuna namna zaidi ya Waafrika wenyewe kutafakari kwa umakini na kuchagua jini mojawapo.

Cha msingi ni kuimarisha mifumo itakayowafutilia mbali viongozi Mafisadi na Walaghai ndani ya nchi za kiafrika ili Afrika iwe na maendeleo ya kiuchumi iepukana na viongozi Walaghai na wabinafsi wanaoweka mbele maslahi yao na marafiki zao ambayo (Wachina ,Wazungu na Waarabu)
 
Unaamini kabisa mabeberu yaliyo muua yule general wa iran kwa drone yakiamua kupandikiza waasi yanashindwa?

Hebu usije kuyachokoza yakaamua tu ku-activate drones zao huku yakiwa yamekaa tu huko control room yanakunywa Gordons.



dodge
😂😂😂😂 Mabeberu wa kibinadamu ni hatari sana.
 
Back
Top Bottom