Kumbe wanaomchonganisha Rais na wananchi ni watendaji wa ngazi za mikoa na wilaya.


maramia

maramia

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
1,917
Likes
1,092
Points
280
maramia

maramia

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
1,917 1,092 280
Katika kipindi cha chini ya miezi miwili mheshimiwa Rais ameshuhudia kwa macho yake jinsi wateule wake wanavyomchonganisha ama na wananchi ama na viongozi wa vyama vya upinzani katika ngazi za mikoa na wilaya.

Bila shaka katika sherehe za ufunguzi wa daraja la mwalimu Nyerere Kigamboni mheshimiwa Rais aligundua jinsi watendaji wake wanavyofanya kazi kwa visasi na roho mbaya pale walipoacha kuwaalika bw Ramadhan Dau aliyekuwa mtu muhimu katika ujenzi wa daraja hilo pamoja na mstahiki meya wa jiji la Dar es Salaam.

Katika ufunguzi wa leo wa mpango wa polisi kuboresha usalama wa jamii na mali zao, Leo kama ilivyokuwa kwa Dau, Rais ametumia zaidi ya dakika tatu akimtafuta na kumwita meya wa wilaya ya Kinondoni bila mafanikio, hii inatosha kuwa indiketa tosha kwa mheshimiwa Rais kwamba watendaji wake wanamchonganisha.

Kibaya zaidi wale waliofanya upuuzi wa kutomwalika meya hawakujishughulisha hata kumweleza ukweli Rais kwamba hayupo kwa sababu hawakumwalika, badala yake wamebunda tu nadhani ili aonekane ni mjivuni na mwenye dharau.

Tunaomba vitendo hivi vya kipuuzi viepukwe na tujenge tabia ya kuwapa ushirikiano viongozi wa watu bila ya kujali wanatoka vyama gani.
 
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
3,669
Likes
619
Points
280
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
3,669 619 280
Kama kuna umoja wa kitaifa atumbue watu hapa
 
Catherini

Catherini

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
391
Likes
54
Points
45
Catherini

Catherini

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
391 54 45
Hawezi kutumbua maana yeye mwenyewe ana double standard
 

Forum statistics

Threads 1,237,607
Members 475,672
Posts 29,294,498