Kumbe USWAZI Noumaaa namna hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe USWAZI Noumaaa namna hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 9, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hayo ndio maisha bora tunayoambiwa kila siku.
     
  3. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa mpaka choo tunataka kwa msaada wa watu wa Marekani?
     
  4. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Paspoti size, choo cha kulenga.
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,549
    Likes Received: 1,445
    Trophy Points: 280
    Anashinda Masaki analala Getto Kigogo.. Side Mnyamwezi Huyo
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,600
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Maisha bora kwa kila mtanzania kwa kasi zadi, ari zaidi na nguvu zaidi!!! Hii hali ni lazima ibadilishwe!! Hatuwezi kuendelea kudanganywa kiasia hiki.
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,416
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    hii mandhari inafanana kitaa flani maeneo ya Msewe
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tungekuwa na barabara nzuri, tukafika kazini mapema, tungeweza kufanya kazi kwa ufanisi zaidi; hiyo peke yake kwa namna nyingi ingeweza kutuongezea kipato, au tungetoka kazini na kufika nyumbani mapema, tungeweza kupata muda wa kupumzika na hivyo bongo zetu kufanya kazi vizuri zaidi, hapo tungepata fursa ya kuweza kufikiri nje ya kasha.

    Kama umewahi kupanda daladala au kupita karibu na vituo vya daladala hasa asubuhi na jioni, utakubaliana na mimi kwamba kwa aina ile ya usafiri ukifika huko unakokwenda, lazima uwe umeshachanganyikiwa... hebu angalia wanafunzi wanavyopata shida, wengine wanapanda mpaka malori...

    Hatukaki msaada kujengewa choo, tunataka mazingira bora yatakayotuwezesha kufanya shughuli zetu kwa ufanisi zaidi ili tupate pesa nyingi zaidi hata tukila zinabakia kidogo tunajengea choo. Kama hiyo ingewezekana nina hakika tunaotumia hivi vyoo tungekuwa wachache sana.
     
  9. M

    MPUNGA JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 739
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Huu ni unyanyasaji wa ki-ghorofia ! utajengaje ghorofa wakati majirani zako wana nyumba za kawaida na vyoo vya passport size?
     
  10. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Mh jaman vyoo kama hivo hata haja zako hufanyi kwa raha eti

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,194
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    mambo mengine bora kuyamalizia ofisini au kijiweni unakoshinda!!
     
Loading...