..Jamaa alipokwenda Arusha kipindi fulani mji mzima wa Arusha mitandao yote ya simu ikafunikwa mpaka alipoondoka ndoa watu tukarudi hewani...Hawana maana kabisa!:mmph::mmph:
Kichwa cha thread mkuu kinasikitisha!..This is digging too dip broda!...At least mpe heshima zake kwasasa, maana anafanya kazi za KIJAMII na kusaidia kufuta UMASIKINI wetu!..I SALUTE HIM FOR THAT!
Kichwa cha thread mkuu kinasikitisha!..This is digging too dip broda!...At least mpe heshima zake kwasasa, maana anafanya kazi za KIJAMII na kusaidia kufuta UMASIKINI wetu!..I SALUTE HIM FOR THAT!