Kumbe Muke ya Mudhungu..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Muke ya Mudhungu.....

Discussion in 'Entertainment' started by Sikonge, Oct 10, 2012.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kumbe Muke ya Mudhungu ilikuwa imesomeshwa na Hassan Bichuka?

    Mamaa alipopelekwa Ulaya akachukua Bwana mwingine na kujitangaza kuwa sasa yeye ni MUKE YA MUDHUNGU.

    Pole sana Hassan Bichuka..............

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    muke ya mudhungu ndo nan? Funguka bana
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,811
    Likes Received: 28,928
    Trophy Points: 280
    Baba ake alimpa husia kuwa haendani na mijitu meusi.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Mkuu, huo wimbo Bichuka analalamika kuwa alimpeleka mchumba wake Ulaya kusoma na siku moja akapata barua na ndani kuna picha Bibie kaamua kuwa MUKE YA MUDHUNGU.

    Sasa jamaa kabaki kulia tu na kubaki kulia lia kuwa Mudhungu kamchukulia kimwana.

    Nafikiri kutoka hapo wengine wakaona na wao wafuate nyayo....
     
Loading...