Mama mkwe nakazia hapo hapo
Naziamini sana na hazijawahi kunidanganyaUnaziamini sana hisia zako eee...
Sasa kucrop si kama fake tu sura haionekani jamaniHahahah avatar yangu sio fake wewe
Kweli kabisa[emoji23]Mchagua jembe si mkulima atii[emoji23][emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ngoja niweke full hapaSasa kucrop si kama fake tu sura haionekani jamani
Sawa mama unisaidie na mimi kukaziaKazia ba mkwe
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ngoja niweke full hapa
Sawa mama unisaidie na mimi kukazia
Khaaa shogaaaUsimuangushe ba mkwe wangu
Kazia hapo hapo mama mkweUsimuangushe ba mkwe wangu
Khaaa shogaaa
[emoji23][emoji23][emoji23]Sawa mama unisaidie na mimi kukazia
Aaaah weeEwaaaa au ukuje pm unitumie kama unavyonitumiaga nyingine
Hakika nimeona msaadaNakusaidia ba mkwe wangu
Looh,,[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nakusaidia ba mkwe wangu
Mbona unatucheka na mama mkwe wangu?[emoji23][emoji23][emoji23]
Kwa uongo etMfyuuuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Aaaah wee
Shogaa ndio nn tena na ba mkwe kabla hatujalewa??si unajua ukilewa ba mkwe humuonei aibu??unaniuza eeeAbeeh shoga angu mm