Kumbe Mange Kimambi na Salama Jabir wana 'beef'?

Kumbe Mange Kimambi na Salama Jabir wana 'beef'?

Sipendi itikadi za huyo mange kiufup hata akiwa na bifu na salama anatafuta umaarufu tu,salama ni mtu mwenye heshima na ethic ktk taaluma yake huwez kumfananisha na huyo mtafuta kik za lazima

makubwa.jpg
 
They r all rubbish in the bin ...!!! Salama ana heshima gani katika jamii?????? Mange je???????? They r all frustrated young women suffering from psychological problems....they all tend to think they r so unique and they are above everything.. this is a serious psycological problem... jus like that shilole an the Like....!
 
Back
Top Bottom