vivian JF-Expert Member Joined Nov 2, 2009 Posts 1,813 Reaction score 1,258 Mar 3, 2012 Thread starter #21 jamani jamani, kumbe samaki samaki ni pazuri usiku, But quality plaza ni Balaa.
R Rev Fr KABOKA mchizi Member Joined Feb 20, 2012 Posts 93 Reaction score 11 Mar 3, 2012 #22 Erickb52 said: Wewe...leo ni jumamosi....acha tabia mbaya Click to expand... This thread is now closed!
Erickb52 said: Wewe...leo ni jumamosi....acha tabia mbaya Click to expand... This thread is now closed!
ENZO JF-Expert Member Joined Sep 30, 2010 Posts 4,248 Reaction score 1,745 Mar 3, 2012 #23 BAGAH said: nimeisoma iyo ratiba... samaki tunashtua kichwa...jolly tunafuata yale mambo yetu... then tunaenda kuserebuka...after party????kitandani...aaah obviously mnataka kubisha sasa...? Click to expand... We mkare!! itabidi nikutafute siku tukang'oe ....... MP.
BAGAH said: nimeisoma iyo ratiba... samaki tunashtua kichwa...jolly tunafuata yale mambo yetu... then tunaenda kuserebuka...after party????kitandani...aaah obviously mnataka kubisha sasa...? Click to expand... We mkare!! itabidi nikutafute siku tukang'oe ....... MP.
IGWE JF-Expert Member Joined Feb 3, 2011 Posts 9,742 Reaction score 8,187 Mar 3, 2012 #24 Erickb52 said: Yan full mzux na hali ya hewa leo ni bomba balaaa km tuko London mtu wangu Click to expand... Ntakua hapo jioni ya leo...
Erickb52 said: Yan full mzux na hali ya hewa leo ni bomba balaaa km tuko London mtu wangu Click to expand... Ntakua hapo jioni ya leo...