kumbe kweli


upele

upele

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
364
Likes
0
Points
0
upele

upele

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2010
364 0 0
siku hizi majimama wanawapenda vijana why kama jimama huyu aliesema simuachi labda afe siwahi kuona hivi kwanini wanajamii inakuwa hivyo
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
ulikuwa unataka kusema nini hasa?
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
kwa sababu ileile iliopelekea vijana nao wawa pende majimama.HUDUMA
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
siku hizi majimama wanawapenda vijana why kama jimama huyu aliesema simuachi labda afe siwahi kuona hivi kwanini wanajamii inakuwa hivyo
Mkuu UPELE uko sawa kweli besti?
 
Penny

Penny

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
577
Likes
10
Points
35
Penny

Penny

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
577 10 35
siku hizi majimama wanawapenda vijana why kama jimama huyu aliesema simuachi labda afe siwahi kuona hivi kwanini wanajamii inakuwa hivyo
Ndo manake ndugu yangu Upele, hii inadhiirisha ni jinsi gani walivyokata tamaa na maisha kutoka na mabehaviour ya waume zao kutowaridhisha. Au ulikuwa unamaanisha majimama yalio single...ikiwa hivyo pia, ni kutokana na hao mibaba ya size zao wamekimbilia dogodogo ambapo unakuta na wao wanakosa wakuwaburudisha. Nadhani hata wenyewe ukiingia ndani ya nafsi zao kwa kweli wasingependa kuwa na hao sengereti...hapo nao wamefumba macho kama hawaoni vile.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
nahisi upele anawashwa
labda akunwe kidogo lol ha ha ha.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
siku hizi majimama wanawapenda vijana why kama jimama huyu aliesema simuachi labda afe siwahi kuona hivi kwanini wanajamii inakuwa hivyo
vijana wa siku hizi wanajua kusebena! acheni majimama wale raha! vijana wa zamani mambo kama haya wayajulie wapi? hivi unaweza kumwambia kijana wa zamani aende uvinza na akakuelewa? hehehe! jibu unalo! ngoja tuendelee kuhudumia mizigo mikubwa mikubwa tu!
 
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
154
Likes
1
Points
0
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
154 1 0
UPELE jamani sijakuelewa hata kiduchu!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
vijana wa siku hizi wanajua kusebena! acheni majimama wale raha! vijana wa zamani mambo kama haya wayajulie wapi? hivi unaweza kumwambia kijana wa zamani aende uvinza na akakuelewa? hehehe! jibu unalo! ngoja tuendelee kuhudumia mizigo mikubwa mikubwa tu![/QUOTE]

kumbe pape we kitherengeti boi
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
Sio kweki! Ukiona kijana anapeleka moto kwa mdada oversize ujue kuna lulu involved. In order to forgo visichana vibichi ni lazima kuwe kuna gain in the other side.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
kumbe pape we kitherengeti boi
hahahahaha! jamani jamani wamama wanajua kuhudumia! hasa wenye chapaa! ukiomba kitu lazima atoe kwani anajua unaweza kusitisha huduma dakika yeyote! Hawa wamama wanaponzwa na kitu kimoja! wanapenda kwenda na serengeti zao katika vikao vyao vya starehe sasa huko mara nyingine waga wanazungukana! Mwenzake akipandisha dau basi kuna uwezo wa kuporwa kaserengeti kake. Ndio maana wanakunja sana mshiko! Hehehehehe, acheni serengeti wale maisha!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
mi mwenzenu sijaelewa kabisaaa what ndugu yangu upele iz tryn 2 say!hongereni mlioelewa!
 
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,214
Likes
1,066
Points
280
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,214 1,066 280
Judith Wambura @ Lady JayDee with Wanaume kama Mabinti. Wamama wengi wenye chapaa waume zao wako bizee na kuongeza chapaa zaidi na kusahau jukumu lao la msingi ktk unyumba. Kama sio kusahau basi shinikizo la kuongeza chapaa linasababisha wawe na uwezo mdogo kukitanda na hapa ndipo THERENGETHI BOI anaingia kugawa huduma maalum ka kwenda uvinza, kuzunguka uwanja zaidi ya mara tano kwa muda mfupi,mzunguko mmoja wa uwanja kuchukua zaidi ya robo saa. Huduma kalikali kama hizi husababisha mmama apagawe na kugawa mapene ya kutosha. Kwa kuwa wanawake hawana siri huwasimulia mashoga zao ambao nao hutaka kuhakiki kama therengethi boi huyo anayaweza. Na hapo ndipo penye utamu. Pamoja na hayo namrudia JUdith Wambura- Wnaume kama mabinti
 

Forum statistics

Threads 1,236,059
Members 474,965
Posts 29,245,320