Kumbe kunyoa kiduku ni utovu wa nidhamu?

Kumbe kunyoa kiduku ni utovu wa nidhamu?

tpaul

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2008
Posts
27,837
Reaction score
29,347
Kocha wa Mbeya City amewapiga 'stop' wachezaji wake kunyoa nywele staili ya kiduku ili kuwajengea nidhamu. Hivi kumbe kunyoa kiduku ni utovu wa nidhamu? Mbona karibu wachezaji wote wa Yanga wananyoa kiduku lakini nidhamu yao ya mpira iko juu? Sasa hicho kiduku kinaondoaje nidhamu mpaka uongozi wa klabu ya Mbeya City ukiogope? Mmesikia nyie wanyoa kiduku? Hamna nidhamu hata kidogo. Nawasilisha.
 
Nadhani kocha wao anawajenga kifikra zaidi kwamba kunyoa kiduku hakutowasaidia. Timu ya MBC imeonyesha upinzani na hivyo ni lazima wabakie kuwa tofauti. Kama vipi wanyoe vipara wote.
 
Kocha wa Mbeya City amewapiga 'stop' wachezaji wake kunyoa nywele staili ya kiduku ili kuwajengea nidhamu. Hivi kumbe kunyoa kiduku ni utovu wa nidhamu? Mbona karibu wachezaji wote wa Yanga wananyoa kiduku lakini nidhamu yao ya mpira iko juu? Sasa hicho kiduku kinaondoaje nidhamu mpaka uongozi wa klabu ya Mbeya City ukiogope? Mmesikia nyie wanyoa kiduku? Hamna nidhamu hata kidogo. Nawasilisha.

Huyo kocha atakua na background ya jeshini...hata kuvaa "kawoshi" pia si discipline! wengi hawajui..
 
Mimi nadhani kunyoa kiduku, kuvaa vesti ya ndani yenye maandishi mahsusi, kupakaa nywele rangi au lolote linalomfamya mchezaji aonekane tofauti kiwanjani, ni kauli kwamba mchezaji huyo pia ana vitu tofauti. Haisumbui iwapo atadhihirisha hilo (unakumbuka Ronaldo de Lima alivyonyoa kibakulifainali ya Kombe la Dunia na Ujerumani?). Lakini haina maana iwapo mchezaji wa aina hiyo anakuwa si lolote kiwanjani. Labda na kocha wa Mbeya City ana mawazo hayo na anawaona hivyo wachezaji wanaonyoa hivyo!
 
Bahanouz alikuwa bonge la striker, lkn alipoanza kunyoa viduku, nywele kuweka dawa na utozi mwingine ukawa ndio mwisho wake!
Mwambusi anataka wachezaji wake wawe wana focus na ku-concentrate katika kupandisha viwango vyao na ni suala muhimu kwa manufaa ya timu!
 
Yupo sawa! Si mlimuona Bahanuzi alipoanza mambo ya kunyoa kiduku mara akakibreach ghafla uwezo wake ukaanza kushuka sasa sijui tatizo alikuwa anatumia mda mwingi kwenye kioo kuliko tizi.. But MCC couch has a point on that
 
Kocha ana akili sana, kunyoa kiduku kunaweza kusiwe tatizo kama mchezaji anafahamu majukumu yake na anajua jinsi ya kutenganisha marembo na mpira wake.
 
Kocha wa Mbeya City amewapiga 'stop' wachezaji wake kunyoa nywele staili ya kiduku ili kuwajengea nidhamu. Hivi kumbe kunyoa kiduku ni utovu wa nidhamu? Mbona karibu wachezaji wote wa Yanga wananyoa kiduku lakini nidhamu yao ya mpira iko juu? Sasa hicho kiduku kinaondoaje nidhamu mpaka uongozi wa klabu ya Mbeya City ukiogope? Mmesikia nyie wanyoa kiduku? Hamna nidhamu hata kidogo. Nawasilisha.
Kweli, nidhamu yetu iko juu sana bro, hata Israel Mujuni anafahamu hilo...
420979_337043956332711_100000813297301_877509_141795521_n.jpg
​
 
Kocha wa Mbeya City amewapiga 'stop' wachezaji wake kunyoa nywele staili ya kiduku ili kuwajengea nidhamu. Hivi kumbe kunyoa kiduku ni utovu wa nidhamu? Mbona karibu wachezaji wote wa Yanga wananyoa kiduku lakini nidhamu yao ya mpira iko juu? Sasa hicho kiduku kinaondoaje nidhamu mpaka uongozi wa klabu ya Mbeya City ukiogope? Mmesikia nyie wanyoa kiduku? Hamna nidhamu hata kidogo. Nawasilisha.

hataa anti salum alianza kwa kuwakatikia kiuno wanaume wenzie..
 
Back
Top Bottom