Kumbe John Tendwa ni Simba wa Makaratasi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe John Tendwa ni Simba wa Makaratasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Sep 20, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,498
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hii nimekutana nayo kwenye chambuzi za gazeti moja.
    Kwa jinsi ccm inavyokosa mvuto ndivyo na huyu bwana anavyochanganyikiwa.
    Tazama kauli zake za hivi karibuni
    Alisema atavifuta vyama vyote visivyofanya chaguzi za ndani, mikutano ya hadhara nakutafuta wanachama wapya sanjari na kufungua matawi si kusubiri mpaka wakati wa uchaguzi mkuu tu.
    Sasa huyu tendwa anaibuka na kutishia kufuta vyama vinavyofanya mikutano wakati hakuna chaguzi kwani vinahatarisha amani huku akikiacha ccm kikifanya mikutano yake kwa bashasha kubwa bila kukemea chochote.
    Huyu bwana ilidaiwa anasajili baadhi ya vyama ili kuua vyama makini sijui hiyo ndiyo kazi aliyonayo ama vp. Kwa nini asijitahidi kujenga uwanja sawa wa demokrasia kwa vyama vyote na pia mazingira mazuri kwa polisi ili wasitumie nguvu na mbinu za ajabu ili kuzima vyama makini visiweze kujitanua hadi vijijini.
    Ameidhalilisha sana ofisi yake mpaka uploadfromtaptalk1348117550712.jpg
     
  2. J

    Joachim Morgan Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Njaa mbaya sana Mzee analinda tumbo lake hana jipya.
     
  3. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Huyo JT ni mwanachama HAI wa CCM. Dk Lwaitama ni mwanachama MFU wa CCM.
     
  4. b

    bagwell Senior Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni tikiti maji....mna tikiti huaribikia ukubwani na ndivo alivo huyo mkaka
     
  5. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,456
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Huyu John ALISHATENDWA! Kwisha kazi!
     
  6. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,529
    Likes Received: 9,231
    Trophy Points: 280
    hii nchi ina njaa nyingi sana sishangai kuona watu wakilinda vitumbua vyao........
     
  7. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,514
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Bado dk 2 atakuwa wa historia. 2015 atasajili wajukuu zake tu.
     
  8. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Hilo ni JOKA la KIBISA.
     
  9. B

    Bweru JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli katendwa na si kidogo. Yeye ni kada wa magama (ccm) na aliteuliwa na mwenyekiti (JK) na magamba. Hivyo sharti atumikie magamba ili kulinda kitumbua chake kwa gharama yoyote. Si mlisikia aliposema kuwa polisi kuua wananchi/wandishi wasio na kosa si jambo la ajabu eti kwa vile hata nchi za nje wanaua. Si ulishasikia kuwa kuna mtu mzima hovyo? John Tendwa ni mmojawapo.
     
  10. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Huyu JOHN TENDWA anadhalilisha wasomi na watanzania kwa ujumla.kila siku anatumia akili za kuambiwa zake zipo LIKIZO.
     
  11. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,711
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mzee Tenda labda kiharusi kinamkaribia
     
Loading...