Kumbe Halima Mdee ni breki ya Pinda.......................

Na hiyo mikufu ya dhahabu imetulia kifuani !! Kweli TZ nchi ina mali.
 
Jamaume moja huko kiteto limejikuta likiambulia mvua tano baada ya kufanya jaribio la kumbaka mtoto wa shamngai yake ambaye alidaiwa akitokea bafuni kuingia ndani akiwa amevalia kanga lilishindwa kuvumilia na kuvamia chumbana kumngangania hatimaye binti alichoropoka akiwa uchi wa mbuzi hatimaye kusaidiwa na majirani kupatiwa nguo. mwanajamii mwenzangu hilo nalo walionaje..
 
Huyu Halima ana uhusiano wowote na Sammy Mdee(RIP)?.
 
looks like an "after picture" from the suave commercial!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…