Kumbe hadi wanawake huwa mnapigana exile!!?

mende msafi

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
1,109
2,000
nipo eneo moja tumepanga wanaume na wanawake...sasa kuna mademu wawili wamepanga chumba kimoja sasa mmoja amemleta bwana wake....ni wiki moja sasa....hii imemfanya huyu mwingine alale kwa demu mwingine ambaye anaishi pekeyake....kumbe na nyinyi mnapigana exile!!!?
 

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,505
2,000
Huyo mwingine we ndo inabidi ukabe ...au we kibogoyo...................
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,749
2,000
Umekaa na Madada Mpaka umeanza kuiga tabia zao za kuchunguzana na umbea umbea
 

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
41,876
2,000
Wew ni mata.KO
ulitakaj kwamfano,so manzi yako akiishi na rafik yake no paying a visit huh?
Unaweza kumtembelea lakini siyo kuangusha mbavu na kuvuruga mipango ya watu...siyo adabu... kama mnataka kulala mwanaume ingia mfukoni katafuteni sehemu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom