Kumbe Dr. Slaa alikimbia vita vilivyoongozwa na mafisadi CHADEMA?

Chintu

JF-Expert Member
Feb 4, 2011
5,311
2,000


CHADEMA walikuwa wanapigana vita. Vita ya kutakatisha MAFISADI ya CCM, na sasa Kuhakikisha wanatetea WIZI wa RASILIMALI za nchi na wauza madawa ya kulevya.
Vita vilivyoongozwa na FISADI number moja kwenye list of shame iliyoandaliwa na Tundu Lissu.
Vita ya kuhakikisha kwamba Lile FISADI number one kwenye List yake ndo linaluwa RAIS.
Hiyo vita ya makamanda LOWASA, SUMAYE na KINGUNGE. Teheteh!
Kwa kweli ni heshima kwa kiongozi principled kama Dr Slaa kuikimbia.
 

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,256
2,000
Simumefungua mahakama ya mafisadi wapelekeni walio saini mikataba ya madini kama dereva wa lori yupo serious na hili suala
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom