Kumbe Chama cha Mapinduzi kinapendwa kiasi hiki?

Kumbe Chama cha Mapinduzi kinapendwa kiasi hiki?

Demokrasia ya kuchapisha fomu moja ya mgombea urais?
Kwa hiyo ulitaka siasa ya maonyesho ? kuchapisha form nyingi wakati wenyewe wakijua pasi na shaka ya kuwa Mkulu atapita tuu. Mbona hili la Majaaliwa huko Lwanga halizungumzii au kwa kuwa tuu form zilichapiswa nyingi.

Nafahamu hata wewe kwenye Heart of your hearts yako, unajuwa kuwa kwa ulivyo sasa hivi kwa CCM Mkulu atashinda tuu.Mnapendezwa
wananchi wachukuliwe 1. 000,000 yao kwa kununua form wakiwa wanajua hawashindi? Na ufahamu hilo sawa na michango ya wap[inzani wa Mkulu watampelekea Mkurugenzi wa Uchaguzi bure kwa kisingizio cha demokrasia.
 
Demokrasi ya kumfukuza Membe kwa sababu tu alitaka kuchukua form ya uongozi?

Demokrasi ya kumpa sumu Mangula kwa sababu tu alipinga Membe kufukuzwa?

We vipi? [emoji15][emoji15][emoji15]
Afadhali hao maana ni utaratibu wa chama. Kama walivyo chadema mbunge kuchangia chama.

Sasa mgombea kupita bila vikao vya chama ndiyo demokrasia?
 
Hukumsikia Esther Bulaya ambaye alikuwa mbunge wa ccm na alisema hadharani kwamba hata ccm utaratibu wa wabunge kuchangia chama upo pia? 😳😳😳



Afadhali hao maana ni utaratibu wa chama. Kama walivyo chadema mbunge kuchangia chama.

Sasa mgombea kupita bila vikao vya chama ndiyo demokrasia?
 
Hukumsikia Esther Bulaya ambaye alikuwa mbunge wa ccm na alisema hadharani kwamba hata ccm utaratibu wa wabunge kuchangia chama upo pia? [emoji15][emoji15][emoji15]

Sina shida na hilo.

Ndiyo maana nikasema kama utaratibu unafahamika kwa kila mtu, akatokea mmojawao akauvunja kufukuzwa kwake sio ishu.

Mie kuandika walau CCM kuna kademokrasia nimeangalia mengi saana. Hata CCM demokrasia ya kusuasua ila afadhali wao.

Niku alert tu... fuatilia utaratibu wa kumpata mgombea ndani ya upinzani mwaka huu kisha jijibu.
 
hahahahaha unachekesha sana wewe! Ila utaratibu wa kumpata mgombea wa ccm ndiyo una democracy 😂😂😂😂 ACHA UPOFU!

Sina shida na hilo.

Ndiyo maana nikasema kama utaratibu unafahamika kwa kila mtu, akatokea mmojawao akauvunja kufukuzwa kwake sio ishu.

Mie kuandika walau CCM kuna kademokrasia nimeangalia mengi saana. Hata CCM demokrasia ya kusuasua ila afadhali wao.

Niku alert tu... fuatilia utaratibu wa kumpata mgombea ndani ya upinzani mwaka huu kisha jijibu.
 
hahahahaha unachekesha sana wewe! Ila utaratibu wa kumpata mgombea wa ccm ndiyo una democracy [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ACHA UPOFU!
Upofu wangu haunizuii kuona mchakato ndani ya CCM hata kama ndani yake umegubikwa na figisu.

Upofu wangu haunizuii kuona mgombea aliyebwagwa CCM anaingia ndani ya chama kinachojinasibu kina demokrasia kisha anasajiliwa pasipo pitia utaratibu wa kichama.
 
Ukiingia kwenye mitandao ni CCM, CCM, CCM, hata wale wabunge wa upinzani wanaifuatilia Chama cha Mapinduzi, hakika chama hiki kinapendwa sana na watu.

Embu jaribu kuona ya kua, katika kura za maoni, wabunge wa upinzani wanashangilia watia nia waliondolewa katika kinyang'anyiro, na kuwafurahia wale walioshinda, hii inaonesha ya kua wanaamini CCM ni chama kizuri na kinafanya mambo kwa uwazi na kwa demokrasia ya hali ya juu, na wao wanasapoti kwa asilimia kubwa sana ndio mana unaona wako macho kufuatilia kila hatua katika kura za maoni sehemu mbalimbali nchini.

Hakika CCM ni chama tawala na chama pendwa kabisa, na tunaomba muendelee hivyo hivyo kukisapoti. Pia hata wale mnaowacheka waliohama vyama vya upinzania bado wataendelea kua wanachama wa CCM na zaidi nafasi katika serikali ziko nyingi na bado nchi inahitaji wachapa kazi, kwahio kufurahia kwenu kisihitimishe kua sasa ndio hawana lolote.

CCM ni chama kikubwa, pia serikali yetu ni serikali sikivu, na naamino hao waliobwagwa sio mwisho wa maisha. Teuzi bado ziko nyingi.

Kidumu chama tawala.
Kidumu chama cha mapinduzi
 
Ukiingia kwenye mitandao ni CCM, CCM, CCM, hata wale wabunge wa upinzani wanaifuatilia Chama cha Mapinduzi, hakika chama hiki kinapendwa sana na watu.

Embu jaribu kuona ya kua, katika kura za maoni, wabunge wa upinzani wanashangilia watia nia waliondolewa katika kinyang'anyiro, na kuwafurahia wale walioshinda, hii inaonesha ya kua wanaamini CCM ni chama kizuri na kinafanya mambo kwa uwazi na kwa demokrasia ya hali ya juu, na wao wanasapoti kwa asilimia kubwa sana ndio mana unaona wako macho kufuatilia kila hatua katika kura za maoni sehemu mbalimbali nchini.

Hakika CCM ni chama tawala na chama pendwa kabisa, na tunaomba muendelee hivyo hivyo kukisapoti. Pia hata wale mnaowacheka waliohama vyama vya upinzania bado wataendelea kua wanachama wa CCM na zaidi nafasi katika serikali ziko nyingi na bado nchi inahitaji wachapa kazi, kwahio kufurahia kwenu kisihitimishe kua sasa ndio hawana lolote.

CCM ni chama kikubwa, pia serikali yetu ni serikali sikivu, na naamino hao waliobwagwa sio mwisho wa maisha. Teuzi bado ziko nyingi.

Kidumu chama tawala.
Hakuna anaewapenda watu wanapenda uhai wao ndio maana
 
Ila upofu wako unakuzuia kuona wabunge na madiwani walionunuliwa na kupewa nafasi ya kugombea tena nafasi hizo pamoja na kuwa hawajamaliza hata miezi mitatu kwenye chama.

Upofu wangu haunizuii kuona mchakato ndani ya CCM hata kama ndani yake umegubikwa na figisu.

Upofu wangu haunizuii kuona mgombea aliyebwagwa CCM anaingia ndani ya chama kinachojinasibu kina demokrasia kisha anasajiliwa pasipo pitia utaratibu wa kichama.
 
Ila upofu wako unakuzuia kuona wabunge na madiwani walionunuliwa na kupewa nafasi ya kugombea tena nafasi hizo pamoja na kuwa hawajamaliza hata miezi mitatu kwenye chama.
Ila wamepitia mchakato...!! Si ndiyo hawa tunaowacheka wamebwagwa? Huu ndiyo mchakato ninaouongelea.

Kununuliwa ni propanganda inawezekana zinaukweli au hazina.

Ok, acha nidanganye akili yangu kwamba mtu kanunuliwa. Je, ni nani malaya aliyenunua au aliyenunuliwa?

Kiongozi anayenunuliwa ninatoa wapi guts za kumtetea?

Siasa kuna propaganda nyingi saana, habari zinazozushwa na wanachama wenye mihemko na wale wanaotengemea kipato chao kutokana na kueneza propaganda. Unatakiwa uwe mwenye akili uweze kuchuja lipi kweli lipi kapi.
 




Ila wamepitia mchakato...!! Si ndiyo hawa tunaowacheka wamebwagwa? Huu ndiyo mchakato ninaouongelea.

Kununuliwa ni propanganda inawezekana zinaukweli au hazina.

Ok, acha nidanganye akili yangu kwamba mtu kanunuliwa. Je, ni nani malaya aliyenunua au aliyenunuliwa?

Kiongozi anayenunuliwa ninatoa wapi guts za kumtetea?

Siasa kuna propaganda nyingi saana, habari zinazozushwa na wanachama wenye mihemko na wale wanaotengemea kipato chao kutokana na kueneza propaganda. Unatakiwa uwe mwenye akili uweze kuchuja lipi kweli lipi kapi.
 
Ukiingia kwenye mitandao ni CCM, CCM, CCM, hata wale wabunge wa upinzani wanaifuatilia Chama cha Mapinduzi, hakika chama hiki kinapendwa sana na watu.

Embu jaribu kuona ya kua, katika kura za maoni, wabunge wa upinzani wanashangilia watia nia waliondolewa katika kinyang'anyiro, na kuwafurahia wale walioshinda, hii inaonesha ya kua wanaamini CCM ni chama kizuri na kinafanya mambo kwa uwazi na kwa demokrasia ya hali ya juu, na wao wanasapoti kwa asilimia kubwa sana ndio mana unaona wako macho kufuatilia kila hatua katika kura za maoni sehemu mbalimbali nchini.

Hakika CCM ni chama tawala na chama pendwa kabisa, na tunaomba muendelee hivyo hivyo kukisapoti. Pia hata wale mnaowacheka waliohama vyama vya upinzania bado wataendelea kua wanachama wa CCM na zaidi nafasi katika serikali ziko nyingi na bado nchi inahitaji wachapa kazi, kwahio kufurahia kwenu kisihitimishe kua sasa ndio hawana lolote.

CCM ni chama kikubwa, pia serikali yetu ni serikali sikivu, na naamino hao waliobwagwa sio mwisho wa maisha. Teuzi bado ziko nyingi.

Kidumu chama tawala.
CCM imeji-reform sana under comrade Magufuli,ndio maana kinapendwa sana siku hizi.Infact kwa sasa binafsi sioni haja ya the opposition, wawepo tu for may be future use kama CCM itakengeuka tena, kama kwenye awamu za pili,tatu na nne.
 
Wakati mwingine hekima huja na umri, na wakati mwingine umei huja peke yake. The latter inakuhusu!!

Uliyoita mapenzi kwa wanaCCM waliotoka upinzani ni swala kuwatakia mabaya kwa usaliti walioufanya na kuwaombea njaa. Wapinzani wanafurahia waliokuwa wanachama wao kutumiwa na kutupwa kama mipira ile almaarufu kwa wanaume.

Kama umeshindwa kuona kuwa hata hao waliohamia CCM hawakupenda walichofanyiwa - nina wasiwasi una uwezo hata wa kuvuka barabara!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom