Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe CCM Ni Dhaifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dizbap, Jul 4, 2012.

  1. dizbap

    dizbap Senior Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    JAmani kumbe hata wao wenyewe wanajijua kwamba ni wadhaifu? Sasa why wakiwa pale Bungeni wanajifanya wanajua? wakati kwenye Vikao vyao yanakuwa haya;

    ANAGALIA HAPA;
    [video=youtube;K8gB]http://www.youtube.com/watch?feature=endscreen&v=K8gB eWqvuoU&NR=1[/video]

    Kumbe hata KADI zao za Uwanachama ni ZAKUIBA? mhh hawatumii Social Media eeeh! Poleni sana.
     
Loading...