Kumbe Barack Obama ni mkristo?

Kumbe Barack Obama ni mkristo?

Kim Jong Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Posts
11,943
Reaction score
22,202
Kwa muda mrefu nimekuwa nikisia kuwa Barack Obama ni muislamu. Leo nimekutana na hii interview aliyoifanya Obama na kugundua Rais huyo anaeenda kumaliza muda wake wa kukaa pale Magogoni Ya marekani ni mkristo wa kutupa.....

Obama's Religious Beliefs

Onyo: Hii thread sio ya kidini ila nilitaka kujua tu inakuaje mkatoliki kuwa raisi marekani ni mbinde halafu iwe rahisi kwa moslem
 
Huenda ww ni mtoto wa juzi asee. Wakati Obama anaapishwa kama rais wa marekani mwaka 2008, aligusa biblia iliokuwa imeshikwa na mkewe Michelle
 
130116162910-obeidallah-swearing-in-bible-horizontal-large-gallery.jpg
 
"Hata tujue dini yake itatusaidia nini sisi"-Jk wa kwanza!

Dini imetulevya sana sisi WaAfrica(very sad).
Unatetea Mashoga we ni a.k.a OBAMA(nimechomekea tu)
 
Back
Top Bottom