Kumbe bangi haina madhara!!

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
11,795
2,000
Leo nimepiga pafu zangu 5 za bangi lkn sijaona madhara yoyote:D wanaosema bangi inamadhara wapuuze tu
Sahivi nimekaazangu juu ya TV naangalia makochi badae tena nataka nipige pafu tano nyengine!
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,321
2,000
endelea siku ukienda kuoga mafuta ya kupikia ukidhani maji mdipo utajua hahaahah
 

Malimi Jr

JF-Expert Member
May 28, 2017
738
1,000
Bangi ni nzuri sana mkuu. Na ukitoka hapo ingia chumbani ukoke moto juu ya kitanda uanze mapishi.
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
35,222
2,000
Mimi nakushauri ukaushe japo kwa dakika 5 ili uiongezee nguvu.

Hapo ulipokaa juu ya TV ni hatati sana, bora juu ya paa ungeiona Korea Kusini ilivyo nzuri
 

daudthefarmer

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,466
2,000
Leo nimepiga pafu zangu 5 za bangi lkn sijaona madhara yoyote:D wanaosema bangi inamadhara wapuuze tu
Sahivi nimekaazangu juu ya TV naangalia makochi badae tena nataka nipige pafu tano nyengine!
Bangi kama mchicha tu mkuu
 

proton pump

JF-Expert Member
Apr 30, 2017
1,090
1,500
Ni nzuri kama imeendana na damu yako kwani huoni hata wagonjwa walioingiziwa damu za wavuta bangi wanavyochangamka na wengine kulewa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom