Kumbe Azam Energy ni balaa kiasi hiki!?

Kumbe Azam Energy ni balaa kiasi hiki!?

Hiki kinywaji kinatumika sana chuoni kwetu ....watu wanagonga hadi vichupa vitatu per day ili wapige msuli mrefu ....tena at least mo energy ila uyo azam energy ndo kabisaaaa macho makavu mpk sa kumi alfajiri ...ila mzee baba ikifika sa 4 asubuhi kazi unayo ....
 
Thubutu dar hiyo, sasa mwanamke angekua anapigwa pmb lenye kiwango cha mkoa huo muda wa kushika simu angepata wapi?
Kaona jamaa anachezea simu tu imebidi nae apige selfie, wanaume wa dar jirekebisheni!!!
Huyo ni dada wa mkoani, kapigwa kazi na kijana wa Dar, ameamua kukpiga selfie kuhifadhi kumbukumbu vizuri
 
Hii ni hatari wakuu, hii kitu haiwezi kuwa na athari za kiafya hapo baadae kweli?

Hii ni mara ya tatu natumia, mwanzo nilikuwa sijagundua. Nimegundua kuwa siku ninazotumia huwa nafanya kazi usiku kucha huku Mkono bado ukiwa Imara.

Sasa leo nimeendesha gari usiku kucha, Abiria wangu yuko hoi lakini bado mkono wangu uko imara na umenyooka tu! Yaani bado nahitaji kuendelea na safari.

Wakuu hii kitu haiwezi kuleta madhara kweli hapo baadae tukashindwa kabisa kuendesha?
Ngoja nikajaribu.....au promo?
 
Hii ni hatari wakuu, hii kitu haiwezi kuwa na athari za kiafya hapo baadae kweli?

Hii ni mara ya tatu natumia, mwanzo nilikuwa sijagundua. Nimegundua kuwa siku ninazotumia huwa nafanya kazi usiku kucha huku Mkono bado ukiwa Imara.

Sasa leo nimeendesha gari usiku kucha, Abiria wangu yuko hoi lakini bado mkono wangu uko imara na umenyooka tu! Yaani bado nahitaji kuendelea na safari.

Wakuu hii kitu haiwezi kuleta madhara kweli hapo baadae tukashindwa kabisa kuendesha?
Weka jinsi ulivyoitumia na ulichanganya na nini Zanzi au Konyagia au K Vant au Unga wa Congo au ulitumiaje hahahah
 
Madhara yake ni makubwa kuliko unavyozania pata ushauri wa daktari utavifahamu na hutotumia tena itafika wakati utaweka jiwe inaruka unaweka kigogo inaruka moja haikai mbili haipatikani abilia anatoka nduki unabaki mwenyewe
Jamani Madhara ya Kuingia Chumvini ni sawa na Mdahara ya kunywa Enery Drinks? Nauliza tu ili tulinganishe wapi ni afadhali make wengi wanaozisema vibaya Energy Drinks ni waenda chumvini balaa sasa wapi kuna uafadhali...
 
Hii ni hatari wakuu, hii kitu haiwezi kuwa na athari za kiafya hapo baadae kweli?

Hii ni mara ya tatu natumia, mwanzo nilikuwa sijagundua. Nimegundua kuwa siku ninazotumia huwa nafanya kazi usiku kucha huku Mkono bado ukiwa Imara.

Sasa leo nimeendesha gari usiku kucha, Abiria wangu yuko hoi lakini bado mkono wangu uko imara na umenyooka tu! Yaani bado nahitaji kuendelea na safari.

Wakuu hii kitu haiwezi kuleta madhara kweli hapo baadae tukashindwa kabisa kuendesha?
Alafu ukumbuke kulipia tangazo
 
Hii ni hatari wakuu, hii kitu haiwezi kuwa na athari za kiafya hapo baadae kweli?

Hii ni mara ya tatu natumia, mwanzo nilikuwa sijagundua. Nimegundua kuwa siku ninazotumia huwa nafanya kazi usiku kucha huku Mkono bado ukiwa Imara.

Sasa leo nimeendesha gari usiku kucha, Abiria wangu yuko hoi lakini bado mkono wangu uko imara na umenyooka tu! Yaani bado nahitaji kuendelea na safari.

Wakuu hii kitu haiwezi kuleta madhara kweli hapo baadae tukashindwa kabisa kuendesha?
Ina madhara soma instruction wanasema usinywe zaidi ya tatu kwa siku ni zairi zina mazara
 
Back
Top Bottom