Kumbe askari nao wanapenda CHADEMA?


W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Watu kadhaa kwenye basi moja walikuwa wakijadiliana yaliyojiri Shinyanga; mabomu, vurugu, nk. Wanasema, '..kabla ya kupiga mabomu wanasea, WANANCHI LALA CHINI, NA BAADA YA HAPO MJIOSHE NA VITAMBAA VYA MAJI' Ndipo wao hulipua mabomu juu, kutii amri waliyopewa. Wakati wa uchaguzi pia walitoa inshara za vidole 2. Mara nyie hakikisheni mnakaa mistari 2, huku wakionyesha vidole 2. Mara, nyie zingatieni mambo mawili, huku wakionyesha vidole 2. Mara wanajifanya wameshika tama lakini kwa vidole viwili....

Yawezekana maneno hayo siyo ya kweli, kwani ni ya kusikia
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
Hayo yanawezekana kabisa hata wao wamewachoka hao mafisadi ,maaskari wetu wanatumika tu kuwatengenezea njia lakini wao wanaambulia patupu tuko nao kwenye ukombozi huu.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,929
Likes
4,410
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,929 4,410 280
Nani asiyetaka maisha bora!elimu na afya bora?
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Wanaipenda sana Chadema hata Arusha, walitoa ushirikiano mzuri sana kwa wanachadema wa kati wa sakata la kusubiri matokeo.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wanaipenda sana Chadema hata Arusha, walitoa ushirikiano mzuri sana kwa wanachadema wa kati wa sakata la kusubiri matokeo.
Japokuwa baada tu ya kutangazwa Lema wananchi waliliponda gari la maji ya pilipili kwa mawe...nadhani ni ushabiki uliozidi!
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Japokuwa baada tu ya kutangazwa Lema wananchi waliliponda gari la maji ya pilipili kwa mawe...nadhani ni ushabiki uliozidi!
Kweli PJ hapo walikuwa kishabiki zaidi!
 
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
3
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 3 0
Hhahahaaaaaaaaaaa mi nimeipenda hii, nao wanaona jinsi nchi inavyoenda na umasikini uliokidhiri, wamechoka kuka kwenye mahanga na mishahara kiduchu.:smile-big:
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Watu kadhaa kwenye basi moja walikuwa wakijadiliana yaliyojiri Shinyanga; mabomu, vurugu, nk. Wanasema, '..kabla ya kupiga mabomu wanasea, WANANCHI LALA CHINI, NA BAADA YA HAPO MJIOSHE NA VITAMBAA VYA MAJI' Ndipo wao hulipua mabomu juu, kutii amri waliyopewa. Wakati wa uchaguzi pia walitoa inshara za vidole 2. Mara nyie hakikisheni mnakaa mistari 2, huku wakionyesha vidole 2. Mara, nyie zingatieni mambo mawili, huku wakionyesha vidole 2. Mara wanajifanya wameshika tama lakini kwa vidole viwili....

Yawezekana maneno hayo siyo ya kweli, kwani ni ya kusikia
NDIYO YALIYOBAKI... Hivi sherehe za kumuapisha Dokta Silaa yanafanyika LINI na WAPI vile? Teh teh teh!

Peeeeeoooooppppllllllllleeeeeeessssss Pppppppooooooowwwwwweeeeeeerrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!! Midomo yote sasa isha:tape:
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
ukweli mtupu kwani nimeshuhudia kwa machoyangu mwenyewe askari waki sifia chadema
 
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2010
Messages
1,000
Likes
7
Points
135
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2010
1,000 7 135
NDIYO YALIYOBAKI... Hivi sherehe za kumuapisha Dokta Silaa yanafanyika LINI na WAPI vile? Teh teh teh!

Peeeeeoooooppppllllllllleeeeeeessssss Pppppppooooooowwwwwweeeeeeerrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!! Midomo yote sasa isha:tape:
Rafiki mjinga unayejiita Kudadadeki cheka mpaka meno yatoke lakini ujue unajicheka mwenyewe vinginevo kama wewe ni mmoja wa watu wanaofaidika na ujambazi wa CCM. kama we mwananchi wa kawaida na unashabikia kunyang'anywa ushindi Dr. Slaa ujue unajicheka mwenyewe bila kujijua.
Watanzania wengi ujinga umetutawala mpaka visiginoni na tunashabikia pasipo kuelewa. Hata uwe fisadi lakini si muhindi ujue unawacheka wadogo zako wanaosoma watu 200 kwenye chumba cha watoto 40 bila mwalimu, unachekelea shule za kata za kwenu zenye mwalimu mkuu na msaidizi huku wanafunzi wakiwa 500; walimu hao wote wakiwa wa kiswahili na historia wakifundisha watoto hesabu ya kidato cha nne.
Unachekelea kukatika umeme kila wiki kama si kila siku kutokana na ufisadi wa Kina Rostam Azizi na Lowasa kwenye mitambo ya umeme.
Unashabikia kijana wa kwenu kusoma shule ya kata kukosa mwalimu anayepata daraja la tatu kidato cha sita si kwamba hana akili ila kwa sababu hakuwa na waalimu na kunyimwa mkopo wa chuo kikuu.

Ukitafakari utaona jinsi ulivo tumbafu mkubwa.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
Japokuwa baada tu ya kutangazwa Lema wananchi waliliponda gari la maji ya pilipili kwa mawe...nadhani ni ushabiki uliozidi!
Kuna wengine walitaka kujua yanawasha namna gani watu utawaweza????
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,451
Likes
31,733
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,451 31,733 280
Watu kadhaa kwenye basi moja walikuwa wakijadiliana yaliyojiri Shinyanga; mabomu, vurugu, nk. Wanasema, '..kabla ya kupiga mabomu wanasea, WANANCHI LALA CHINI, NA BAADA YA HAPO MJIOSHE NA VITAMBAA VYA MAJI' Ndipo wao hulipua mabomu juu, kutii amri waliyopewa. Wakati wa uchaguzi pia walitoa inshara za vidole 2. Mara nyie hakikisheni mnakaa mistari 2, huku wakionyesha vidole 2. Mara, nyie zingatieni mambo mawili, huku wakionyesha vidole 2. Mara wanajifanya wameshika tama lakini kwa vidole viwili....

Yawezekana maneno hayo siyo ya kweli, kwani ni ya kusikia
:peace::peace::peace::peace:
 

Forum statistics

Threads 1,238,977
Members 476,289
Posts 29,338,726