Kumbe anamiliki gari, majungu yenu hayasaidii


D

David Mushi

Senior Member
Joined
Sep 24, 2015
Messages
127
Likes
78
Points
45
D

David Mushi

Senior Member
Joined Sep 24, 2015
127 78 45
Nadhani alisema yeye alikuwa na 900 tuu.Sasa Wametafsiri kiviingine kabisa
 
Ibn Ayoub

Ibn Ayoub

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
1,831
Likes
2,242
Points
280
Ibn Ayoub

Ibn Ayoub

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2015
1,831 2,242 280
Wabongo kwa kuwahi siwawezi mala hii teyari washatengeza Stiker
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
4,564
Likes
5,137
Points
280
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
4,564 5,137 280
Tunaenda kwa matukio na vituko. Je, ya Lulu mbona haina mshiko? Tusisahau Ben na Tundu jamani. Bashite kapumzika angalau.
 
Kinga kingdom

Kinga kingdom

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
779
Likes
829
Points
180
Age
33
Kinga kingdom

Kinga kingdom

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
779 829 180
Hahahaha
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,667
Likes
6,237
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,667 6,237 280
Yaani kuishi Tanzania raha sana pamoja na shida zetu za kijamii ila tajiri mtata alinifurahisha sana 900 itapendeza
 

Forum statistics

Threads 1,238,894
Members 476,226
Posts 29,335,970