Kulipa fadhila kunamkondesha


Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
1,304
Likes
7
Points
0
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
1,304 7 0
Kuna best(msichana) rafiki pia ni ndugu kwangu, alikuwa na mpenz toka yeye akiwa kidto cha tano na uyo mkaka anafanya kazi sehemu fulani hivi, yule mkaka alikuwa msaada mkubwa kwa uyo binti ile sana kwa kuwa uyo binti hana wazazi na pia uyo kaka anampenda na anasaidia uyo binta mpaka sasa.

Tatizo linakuja ni kuwa uyo dada yupo chuo sasa kakutana na mtu mwingine na uyo mtu mpya kampagawisha ile mbaya mpaka anamuona yule kaka mshamba na sasa hampendi kama zamani ila linamkondesha ni ile msaada aliyokuwa anayompa, pia yule kaka anajua historia ya yule binti maana wametoka mbali.

Binti hana hisia za kimapenzi kwa yule kaka na yule kaka hasikii wala haoni kwa yule binti pia anataka kutangaza ndoa sasa uyu dada yupo njia panda kumwambia ukweli au kubwa zaid ni ufadhili aliokuwa naupata ndo shida kwake
 
sunshine1

sunshine1

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
524
Likes
91
Points
45
sunshine1

sunshine1

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
524 91 45
Kwanini huyo dada hakumuambia toka mwanzo huyo kaka kuwa hana feeling nae ili huyo mkaka ahamue kusuka au kunyoa? Wadada wengine bwana! Misaada anataka kumbe moyoni ana yake! Anyway, mkataa pema pabaya panamuita!


Kuna best(msichana) rafiki pia ni ndugu kwangu, alikuwa na mpenz toka yeye akiwa kidto cha tano na uyo mkaka anafanya kazi sehemu fulani hivi, yule mkaka alikuwa msaada mkubwa kwa uyo binti ile sana kwa kuwa uyo binti hana wazazi na pia uyo kaka anampenda na anasaidia uyo binta mpaka sasa.

Tatizo linakuja ni kuwa uyo dada yupo chuo sasa kakutana na mtu mwingine na uyo mtu mpya kampagawisha ile mbaya mpaka anamuona yule kaka mshamba na sasa hampendi kama zamani ila linamkondesha ni ile msaada aliyokuwa anayompa, pia yule kaka anajua historia ya yule binti maana wametoka mbali.

Binti hana hisia za kimapenzi kwa yule kaka na yule kaka hasikii wala haoni kwa yule binti pia anataka kutangaza ndoa sasa uyu dada yupo njia panda kumwambia ukweli au kubwa zaid ni ufadhili aliokuwa naupata ndo shida kwake
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,450
Likes
1,300
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,450 1,300 280
Yamekufika.........
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,138
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,138 280
hapa hamunishida kabisa....sasa huyu jamaa mwingine alikuwa anayafanya hayo kwa mapenzi yake. hakulazimishwa. hivyo basi lazima akuali kuwa investment inaweza lipa hao hapana sasa kwa bahati mbaya imekula kwake.

ni bora huyu dada amwambie jamaa ukweli maana kama ataingia kwenye ndo na huyo jamaa ktachotokea ni kwamba demu atendelea kucheat na jamaa na mwishio itakua sio ndoa tena.
ni ngumu lakini inabidi afanye huo uamuzi!!!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,781
Likes
259
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,781 259 180
Hili jambo lipo sana...japo katika sura tofauti.
Kwamba mwanaume anaamua kumuendeleze mwenzi wake...ila mwanamke akishaendelea anaona kwamba yeye sio wa 'class' ya yule mwanamme....na hili linasababisha wanaume wengi kuwa na hofu ya kuwekeza katika maendeleo ya wanawake....


 
S

shalis

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
272
Likes
3
Points
0
S

shalis

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
272 3 0
duuu iasee inauma sana
unajua mtu ukifanya kitendo cha kinyama bila hata
yule muhusika au watu kukueleza nafsi inakusuta na unajikuta unakosa amani katk maamuzi ya
hilo jambo lenyewe...mwambie asimtendee huyo kaka ubaya na kama kumuacha amuache mapema kwa taarifa
ila lazima yamrudi
 
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
2,269
Likes
422
Points
180
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
2,269 422 180
kama hampendi amwambie mapema ili waachane naye. Ni ajabu kama huyo mfadhili alikuwa hajui hilo linaweza kutokea.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Kuna best(msichana) rafiki pia ni ndugu kwangu, alikuwa na mpenz toka yeye akiwa kidto cha tano na uyo mkaka anafanya kazi sehemu fulani hivi, yule mkaka alikuwa msaada mkubwa kwa uyo binti ile sana kwa kuwa uyo binti hana wazazi na pia uyo kaka anampenda na anasaidia uyo binta mpaka sasa.

Tatizo linakuja ni kuwa uyo dada yupo chuo sasa kakutana na mtu mwingine na uyo mtu mpya kampagawisha ile mbaya mpaka anamuona yule kaka mshamba na sasa hampendi kama zamani ila linamkondesha ni ile msaada aliyokuwa anayompa, pia yule kaka anajua historia ya yule binti maana wametoka mbali.

Binti hana hisia za kimapenzi kwa yule kaka na yule kaka hasikii wala haoni kwa yule binti pia anataka kutangaza ndoa sasa uyu dada yupo njia panda kumwambia ukweli au kubwa zaid ni ufadhili aliokuwa naupata ndo shida kwake
Huyo mdada nae pia sie wala hana fadhila,dunia ya leo ukimpata mtu akikusaidia kusoma unatakiwa umlinde kama unavyo linda jicho lako na kijiti,
leo kapata mwengine ndio anaona huyo jamaa alomtoa tongo za macho amekua mshamba,amakweli wanawake wengine akili zao kama mavi,mwambie huyo mdada asiache mbachao.... na angefanyiwa yeye hayo angeyakubali? akishapata jibu itakua ndio itakua msaada kwake.
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
sasa kipi bora? kama hajisikii kumpenda ajilazimishe kufunga nae ndoa igeuke disaster au aolewe na ane mfeel? acheni kumhukumu,...haya yapo na yanatokea..yawezekana kabisa circumstances na umaskini ndo uliomforce kuwa na huyo jamaa kwa kuwa hakuwa na msaada lakini hakuwa moyoni kwake. je aolewe kwa lengo la kulipa fadhila?mnadhani wawili hao watakuwa na furaha maishani? and what about watoto watakaozaliwa kwenye familia ambayo haina upendo? ni bora tu amwambie anavyojisikia na kuvunja uhusiano bila hivyo atakuwa anatengeneza bomu ambalo litalipuka tu one day.
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
kweli kwenye miti hakuna wajenzi, huwezi jua mwenzako labda alimbania hadi mama yake akusaidie wewe, leo hii unamuona mshamba, kwani wewe umetokea wapi, hangaika na dunia itakufunza,ndio badae mnawafata wenzenu wakiwa washaamua kuoa na kujifanya huwezi ishi bila yeye kumbe jua la utosi lishakupiga
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Kashavuna ndo anamona mwenzie mshamba? Mbona mwenzie hakumuona mshamba alipokuwa kwenye shida na kutokuwa na elimu? Haya ndo matatuzo waliyo nayo dada zetu. Yeye kama alijua kuwa ana mtu wake kwa nini aliruhusu mtu mwingine katika maisha yake. Siku zote uhusiano mpya huwa unakuwa mtamu kuliko wa zamani mpaka hapo huo mpya nao utakapovunda, MWIZI TU HUYO
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Hivi kwanini mkisomesha ndio roho zinataka kuwatoka. Starehe zingine hata kama zilikuwa za gharama zaidi huwa hamlalamiki.
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 35 145
....hizi kesi nshaziskia sana,halafu mwisho picha binti anarudi na kusema i wont livu wizauti you!!we ngoja,utaona tu
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
ukiwa na shida uytamuona mtu ni wa maana sana lakini ukishamaliza shida zako unaanza visingizio ya kutokuwa na hisia .. hivi mwenzako humfikirii alivyowekeza kwa moyo mmoja amejinyima mangapi na kama hukumhitaji kwa nini usimweleze toka mwanzo
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
ukiwa na shida uytamuona mtu ni wa maana sana lakini ukishamaliza shida zako unaanza visingizio ya kutokuwa na hisia .. hivi mwenzako humfikirii alivyowekeza kwa moyo mmoja amejinyima mangapi na kama hukumhitaji kwa nini usimweleze toka mwanzo
kama hisia zimeisha afanyaje?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,263
Likes
4,730
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,263 4,730 280
Huyo jamaa mpya naye anampenda huyo binti kama yule wa zamani?? Mwambie huyo kama naye anapendwa si vibaya kumwambia mapema mfadhili wake namna anavyofeel. Lakini awe makini baadae asije kulia maana huenda huyo jamaa mpya anataka kumvua tu nguo...
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,263
Likes
4,730
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,263 4,730 280
kama hisia zimeisha afanyaje?
Huko anakoenda anapendwa au yeye ndiye anaonyesha upendo zaidi ya mwenzake?? Huyo mwanaume huenda anataka kumtafuna tu na kumuacha!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,854
Members 462,336
Posts 28,492,774