Kulikoni wachina kupaka kambi yao rangi ya CCM!!

Kulikoni wachina kupaka kambi yao rangi ya CCM!!

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Posts
8,618
Reaction score
13,891
Leo nimepita pale Mbagala Mzinga ambapo mabomba ya gesi ya Mtwara yanafikia baada ya kutoka bandari,wamejengea uzio ambao umepakwa rangi ya kijani na njao!utadhani ni ofisi ya CCM!ndio nikapata wasaha wa kumuuliza mfanyakazi mmoja,kulikoni wameamua kupaka rangi hiyo, akasema eti wameamua kupaka hivyo baada ya kupata maagizo toka juu,ili mheshimiwa atakapopita pale akienda kufungua kiwanda cha Bahresa apaone ili pa mvutie!

Japo nasikia ilileta mzozo wa ndani kwa ndani,kuwa inakuwaje itumike rangi ya chama fulani wakati huo ni mradi wa kitaifa?
 
...wote CCM na wenzao ni wa kichina,sisi tunapaka rangi ya ukombozi mioyo ya wapenda haki...
 
Leo nimepita pale mbagala mzinga ambapo mabomba ya gesi ya mtwara yanafikia baada ya kutoka bandari,wamejengea uzio ambao umepakwa rangi ya kijani na njao!utadhani ni ofisi ya ccm!ndio nikapata wasaha wa kumuuliza mfanyakazi mmoja,kulikoni wameamua kupaka rangi hiyo akasema eti wameamua kupaka hivyo baada ya kupata maagizo toka juu,ili mheshimiwa atakapopita pale akienda kufungua kiwanda cha bahresa apaone ili pa mvutie!japo nasikia ilileta mzozo wa ndani kwa ndani,kuwa inakuwaje itumike rangi ya chama fulani wakati huo ni mradi wa kitaifa?
Mkuu,
katika rangi ya Taifa Kijani na Njano si zimo! Inawezekana pia ni maamuzi binafsi ya hao Wachina kupaka hizo. Ila kwa mtazamo tofauti inawezekana umeona ya kuwa hizo ni rangi ya Chama Tawala. Ni Kama mimi ni Shabiki la Simba na nimekerwa kwa nini hawakupaka rangi Nyekundu na Nyeupe au Zambarau kabisa ya Mbeya City. :A S 39:
 
Mwee! hivi hamna habari kwamba serikali ya magamba ina mpango wa kuwapatia uraia wachina wote waliopo hapa bongo?
 
Cku hz hata ukitaka kutumia rangi ya bendera ya taifa itabidi uogope maana watu kila kitu wao siasa tu
 
kwani nin usiseme ni yanga, we bongolala!
 
Wachina ni mamluki wa CCM
miongoni mwa wasio tayari kuiona ccm ikiondoka madarakani ni hawa jamaa na huenda wakatusababishia matatizo huko mbele ya safari.
Harafu kilichonishangaza ni kuwa wao ndio wanapewa nafasi za mbele katika uvunaji wa rasilimali za taifa na kandrasi nyingine wakati katika wawekezaji 10 wa kigeni wao hawamo!!!!

 
hawa wachina wataanza watachukua ajira zote tuwe makini
 
Leo nimepita pale Mbagala Mzinga ambapo mabomba ya gesi ya Mtwara yanafikia baada ya kutoka bandari,wamejengea uzio ambao umepakwa rangi ya kijani na njao!utadhani ni ofisi ya CCM!ndio nikapata wasaha wa kumuuliza mfanyakazi mmoja,kulikoni wameamua kupaka rangi hiyo, akasema eti wameamua kupaka hivyo baada ya kupata maagizo toka juu,ili mheshimiwa atakapopita pale akienda kufungua kiwanda cha Bahresa apaone ili pa mvutie!

Japo nasikia ilileta mzozo wa ndani kwa ndani,kuwa inakuwaje itumike rangi ya chama fulani wakati huo ni mradi wa kitaifa?

Wanajua jinsi ya kula na kipofu.
 
kijani na njano si za CCM tu ndugu yangu, mbona nchi nyingi zinatumika? hata bongo hapo ukipita Jangwani si utachanyikiwa zaidi. wangeandika CCM nadhani ndiyo tungewalaumu lakini kama ni rangi za kampuni sioni tatizo. kuna washabiki wengi wa yanga na ni wanachama wa chadema na CUF hivyo usichanganye rangi na siasa
 
Mkuu,
katika rangi ya Taifa Kijani na Njano si zimo! Inawezekana pia ni maamuzi binafsi ya hao Wachina kupaka hizo. Ila kwa mtazamo tofauti inawezekana umeona ya kuwa hizo ni rangi ya Chama Tawala. Ni Kama mimi ni Shabiki la Simba na nimekerwa kwa nini hawakupaka rangi Nyekundu na Nyeupe au Zambarau kabisa ya Mbeya City. :A S 39:

hapo ktk red nipo pamoja na wewe kabisa, pia suala la RANGI sio la kujadili saaana.
hata mimi nilikerwa sana kupata habari kwamba MwanaDiplomasia ambaye aliwakilisha ubalozi wa China kuvaa jezi za wana jangwani - CCM.
 
kwa nn ??, mkuu.
ndio mambo ya rangi tu hayo.....
ucjari hata na stendi zetu zile mpya za usafiri wa kasi Dar ni za kijani ?? lakini usiniulize kwa nini ..

Maana halisi ya rangi za bendera ya Chama Cha Mapinduzi haipo tena kama ilivyokusudiwa na waasisi wake! Wananchi wamenyang'anywa na wanaendelea kunyang'anywa ardhi na madini yao na kupewa wakoloni mambo leo a.k.a wawekezaji! Mkulima na mfanyakazi hawathaminiki tena kama ilivyokuwa enzi za mwalimu!
 
Leo nimepita pale Mbagala Mzinga ambapo mabomba ya gesi ya Mtwara yanafikia baada ya kutoka bandari,wamejengea uzio ambao umepakwa rangi ya kijani na njao!utadhani ni ofisi ya CCM!ndio nikapata wasaha wa kumuuliza mfanyakazi mmoja,kulikoni wameamua kupaka rangi hiyo, akasema eti wameamua kupaka hivyo baada ya kupata maagizo toka juu,ili mheshimiwa atakapopita pale akienda kufungua kiwanda cha Bahresa apaone ili pa mvutie!

Japo nasikia ilileta mzozo wa ndani kwa ndani,kuwa inakuwaje itumike rangi ya chama fulani wakati huo ni mradi wa kitaifa?

Umenikumbusha kitu,, mwezi jana wakati natoka likizo home, pale JK Nyerere International airport wakati tumemaliza ku check IN sasa tunapita kwenye kizuizi passport control mbele yangu kwenye foleni kukawa na mama mmoja wa kichina na mwane wa umri kama wa miaka 5 hivi, wote walikua wamepigilia t-shirt za CCM kale katoto kametinga na kofia kabisa ya njano imeandikwa CCM. ndo maana nasema kazi ipo 2015, jamaa wamejipanga sana, ndo maana nasema mzee amekosea kutukana mamba wakati hajavuka mto,, hakuna chama africa kinajiendesha bila misaada ya nje,, lazima chama kiwe na nchi marafiki.
 
Back
Top Bottom