Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni jaji mkuu-Othman Chande / Lawrence Masha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jethro, Apr 12, 2011.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Ni kwa mara ya 3 sasa nashindwa kuelewa na kupata jibu kamili, Jaji Mkuu wa Tanzania Kila aendako namwona pia Lawrence Masha sasa je ni Mwambata wake au ukisha ingia kwa system basi hutokii???

    KULIKONI JAJI MKUU Othmani Chande / LAWRANCE MASHA

     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,089
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    si unajua sasa hivi haonekani kwenye tv,anajaribu kukaa na hizo figa ili naye apigwe picha,lakini ccm hatabiriki lazima kuna kitu
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    JK alivo na mazingaombwe usikute anataka kumteua masha kuwa jaji mfawidhi mahakama ya mambo ya malalamiko na uhusiano bora na jamii....si ana mamlaka ya kuunda mahakama ya hivi???
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,245
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    yuko internship
     
  5. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,385
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Acha majungu, fanyia kazi ndio ulete!,
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    mlizi wake
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ana mlinda,si unajua alikuwa waziri wa mambo ya ndani so ana act kama "polisi"
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....Masha Amerudia kazi yake pale IMMMA & Advocates, kama umewaona pamoja basi ni mambo ya kikazi
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaa hii kiboko!!
     
  10. 03580

    03580 Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anayo me nakwambia kuwa kiongozi mpelekwaji inatatizo na atamchagua mbona kwani yule anajiuliza?ila yule atajikuta siku yupo peke ake
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,081
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Alikuwa mambo ya ndani,ndo anaijua mipaka ya nchi ili chande asijejikuta mahakama ya malawi kama ameenda ziara za kusini. Ujue Masha ni lawyer,sometimes anamsaidia AG kukagua mafile na kupanguza shelves!
     
  12. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Raisi hana mamlaka ya kuongeza mahakama isipokuwa bunge kupitia mabadiliko ya sheria
     
  13. m

    matejoo Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That is a VALID question!
     
  14. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    speculation..
     
  15. m

    mama mia Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna tatizo gani akiwa naye? hata wewe ungekuwa naye lazima wangesema!
     
Loading...