kuliko kikaoza bora nimpe jirani!!!!!!!!!


KILITIME

KILITIME

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
267
Likes
1
Points
35
KILITIME

KILITIME

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
267 1 35
:evil:'kuliko kikaoza bora nimpe jirani' jamaa ametoka safari ya kikazi miezi mitatu akakuta mkewe kavaa khanga imeandikwa maneno hayo!!! na yeye kesho yake akamletea khanga imeandikwa 'wako akiwa ndani akitoka nje si wako' kama ni wewe ungefanyaje????:evil:
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
Ningeleta mchujua video tutengeneze bongo movie.
 
The Only Kilo

The Only Kilo

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
355
Likes
2
Points
0
The Only Kilo

The Only Kilo

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
355 2 0
"safarini nilipoza njaa sasa nimerudi nitashiba"
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,773
Likes
70
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,773 70 145
Ngoma droo kwa sababu wote vicheche. i.e Hakuna la kufanya
 
KILITIME

KILITIME

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
267
Likes
1
Points
35
KILITIME

KILITIME

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
267 1 35
"safarini nilipoza njaa sasa nimerudi nitashiba"Inamaana ungeenda kuongeza khanga nyingineee au unamaanisha nini Nicolson??
 
KILITIME

KILITIME

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
267
Likes
1
Points
35
KILITIME

KILITIME

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
267 1 35
Mipasho !
!umeonaeeeh Tera!!!!!!
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,672
Likes
49
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,672 49 145
Mmmmnh... Hiyo nyumba kaazi kweli kweli..!!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,092
Likes
18
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,092 18 135
Ni mawazo tu. Hakuna uhalisia ndani ya haya ingawa yanaweza kutokea au yanatokea lakini hayaripotiwi kama mtoa mada anavyoonyesha. Huenda mawazo yangu. Nikiona neno jamaa huwa najua hapa hakuna mtu halisi bali mtu wa kutengenezwa.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,139
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,139 280
full kugegedana ...napenda watu ambao wapo realistic....wewe ukamwache mwenzio miezi mitatu alfu utegemee uikuye haijaguswa
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
Last edited by a moderator:
KILITIME

KILITIME

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
267
Likes
1
Points
35
KILITIME

KILITIME

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
267 1 35
Sina mashaka kama umewahi kuthibitisha kama zipo ndoa ambazo ukipata habari zake huwezi kuamini amboyo nimeshiriki kuipatanisha na imesimama kuliko kabla ni ya rafiki yangu kipenzi ambayo mume alimfumania mkewe tena akitumika ******************* na mwisho wa siku mwanaume ndo alikua anaomba msamahaa kwa kufanya maamuzi ya haraka nahasira hii ni kweli imetokea na kwataarifa yako ilfanyika jitihada za ziada kuhakikisha mwanamke anarudi nyumbani, mifano mingine ni hizi utasikia amepewa LIMBWATA unadhan ni ya kufikirika?????:bange:

Ni mawazo tu. Hakuna uhalisia ndani ya haya ingawa yanaweza kutokea au yanatokea lakini hayaripotiwi kama mtoa mada anavyoonyesha. Huenda mawazo yangu. Nikiona neno jamaa huwa najua hapa hakuna mtu halisi bali mtu wa kutengenezwa.
 
KILITIME

KILITIME

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
267
Likes
1
Points
35
KILITIME

KILITIME

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
267 1 35
hell no

bora nikajiwowa
Kongosho! ajabu na kweli mwanamke alianzisha varangati la kufa mtu kwamba yeye khanga yake haikumuhusu mumewe bali jirani toka lini mwanamme akasoma khanga za kina mama???:target:
 

Forum statistics

Threads 1,215,718
Members 463,375
Posts 28,557,532