kulala kupita kiasi


korino

korino

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
692
Points
250
korino

korino

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
692 250
habari zenu wanajamii! nina ujauzito wa miezi 9 sasa lakn nina tatizo la kulala usingizi mzito kila wakati!kadri cku znavyoendelea huwa nazidi kulala sana! asubuhi nikishaamka nakunywa chai nzuri baada ya kunywa tu nacnzia sana so nakwenda kulala! siamki mpaka mchan mda wa kula na nikimaliza tu nalala tena hadi jion ambapo nafanya working! inshort ucngizi umenijaa! najitahd kujicontrol lkn nashindwa! kichwa mda mwingi kizito na macho mazito! natumia vidonge vya folic acid pamoja na fefol! nisaidieni jaman hili tatizo ni kawaida au ni ugonjwa?7bu naskia wajawazito wengi kipindi cha mwezi wa mwisho wanakuwa hawapati usngizi lkn sio mimi jamani nalala kupitakiasi!ahsanteni
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Points
195
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 195
kwanini usiende kupima damu, choo na urine,labda unaweza pata ufumbuzi kuanzia hapo.
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,277
Points
2,000
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,277 2,000
jee usiku unalala?kipindi cha mwisho wa uja uzito,usingizi huwa unaruka usiku na sio mchana.
 
korino

korino

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
692
Points
250
korino

korino

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
692 250
kwanini usiende kupima damu, choo na urine,labda unaweza pata ufumbuzi kuanzia hapo.
damu na urine huwa napima mara kwa mara,labda niende hosp kwa kupma choo kikubwa! shukran kwa ushauri wako
 

Forum statistics

Threads 1,285,696
Members 494,726
Posts 30,870,500
Top