Kula maini kuna madhara? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kula maini kuna madhara?

Discussion in 'JF Doctor' started by Tripo9, Nov 16, 2009.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa uelewa wangu kiduchu wa biology ini huondoa sumu mwilini.
    Je ulaji wa maini ya mfano ng'ombe utakua na madhara kwa binadamu? Maana nahisi huenda maini yakawa na mabakibaki ya sumu.
    Naombeni msaada wakuu!
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    we kandamiza tu, ila uyapike vyema!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Linaondoa, lakini halibaki nayo...inatolewa kwa njia ya sweating, urine etc!

    Utaogopa hata kula BATA kwa mtindo huo Mkurugenzi!...lol!
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwani UKIMWI unaupata kwa kula INI?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Heeee!..Mamaaaa!

    Au mimi ndo ambaye sijaelewa!

    N/W/Searching..!
     
  6. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    zile sumu hazibaki kwenye maini; na maini ni source ya nutrients kibao kama vitamins na madini; kwwa hiyo we kula tu maini, mzee..,
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 0
    Maini yana madhara kama hayakupimwa kuhakikisha hayana magonjwa.Maini huweza kuweka vimelea vya magonjwa na ndio maana huwa na majipu na hata minyoo ( flukes) na vyote hivi sidhani ni vizuri kwa afya yako. Jipu huweka usaha.... unaweza kula kitu chenye majipu/madonda na usaha?
    Mtu mzima tena mwanaume huhitaji sana kula maini.Haya waachie wanawake ambao bado wanazaa na watoto wanaokua. Kula mchicha kwa wingi uongeze damu na kula nyama ya kawaida na magarage upate protein ya kutosha.
     
Loading...