CAMARADERIE JF-Expert Member Joined Mar 3, 2011 Posts 4,419 Reaction score 1,929 Apr 12, 2012 #1 Jamaa anavuliwa gamba
PingPong JF-Expert Member Joined Dec 21, 2008 Posts 926 Reaction score 160 Apr 12, 2012 #2 duh, mwenyewe katuliaaa....
CAMARADERIE JF-Expert Member Joined Mar 3, 2011 Posts 4,419 Reaction score 1,929 Apr 12, 2012 Thread starter #3 Alivyo na aharaka hata soksi kasahau kuvua
Mkatavimeo JF-Expert Member Joined Jan 3, 2011 Posts 2,150 Reaction score 875 Apr 12, 2012 #4 AaAhahahhahahahahahah! Dah! JF balaaa! Halafu nesi anaonekana yuko very attentive!
Safari_ni_Safari JF-Expert Member Joined Oct 5, 2007 Posts 23,263 Reaction score 17,138 Apr 12, 2012 #5 Huyu aliomba ruhusa kwa mkewe ?
M Mnyama Hatari JF-Expert Member Joined Apr 10, 2012 Posts 335 Reaction score 82 Apr 12, 2012 #6 Ni kwamba jamaa anatahiriwa au?
Gosbertgoodluck JF-Expert Member Joined Mar 3, 2008 Posts 2,855 Reaction score 405 Apr 12, 2012 #7 Nesi wa kulia mbona amebinuka sana au ndiyo mashetani yameanza kupanda baada ya macho yake kugongana na kisiki cha mpingo!
Nesi wa kulia mbona amebinuka sana au ndiyo mashetani yameanza kupanda baada ya macho yake kugongana na kisiki cha mpingo!
Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member Joined Jan 26, 2012 Posts 1,996 Reaction score 618 Apr 12, 2012 #9 dondosha mkono wa sweta
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 12, 2012 #10 Hahahahaaa angekuwa mhehe asingekubali
pinochet JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 345 Reaction score 99 Apr 12, 2012 #11 Mnyama Hatari said: Ni kwamba jamaa anatahiriwa au? Click to expand... Ndo manake mkuu :heh: :ballchain:
Mnyama Hatari said: Ni kwamba jamaa anatahiriwa au? Click to expand... Ndo manake mkuu :heh: :ballchain:
Ritz JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 56,943 Reaction score 46,442 Apr 12, 2012 #12 Utakuwa mshipa huo (busha).
AshaDii Platinum Member Joined Apr 16, 2011 Posts 16,189 Reaction score 18,117 Apr 12, 2012 #13 Hivi wakati wa Operation kumbe socks zinaruhusiwa?
bucho JF-Expert Member Joined Jul 13, 2010 Posts 5,175 Reaction score 3,276 Apr 13, 2012 #14 alikuwa wapi muda wooooote huyu mandazi ?
Ansah Miles JF-Expert Member Joined Feb 12, 2011 Posts 392 Reaction score 177 Apr 13, 2012 #15 Kapata mchumba wa kichaga......masweta hapana
Safari_ni_Safari JF-Expert Member Joined Oct 5, 2007 Posts 23,263 Reaction score 17,138 Apr 13, 2012 #16 Mimi naona kama hao wote watatu ni wanaume
gfsonwin JF-Expert Member Joined Apr 12, 2012 Posts 18,272 Reaction score 20,720 Apr 13, 2012 #17 mama yake alikuwa wapisiku zote hadi anakuja kufanyiwa akiwa mkubwa na wajukuu tayari?
Chapa Nalo Jr JF-Expert Member Joined Dec 8, 2010 Posts 7,520 Reaction score 6,517 Apr 13, 2012 #18 AshaDii said: Hivi wakati wa Operation kumbe socks zinaruhusiwa? Click to expand... Amekuja kukata soksi original, hiyo ya miguuni ni msindikizaji wa original kumtakia heri
AshaDii said: Hivi wakati wa Operation kumbe socks zinaruhusiwa? Click to expand... Amekuja kukata soksi original, hiyo ya miguuni ni msindikizaji wa original kumtakia heri
Chapa Nalo Jr JF-Expert Member Joined Dec 8, 2010 Posts 7,520 Reaction score 6,517 Apr 13, 2012 #19 Safari_ni_Safari said: Mimi naona kama hao wote watatu ni wanaume Click to expand... No wa kushoto kwako ni female ushahidi mdogo ni softi sana, hana ndevu; huyo mwingine ni male amenyoa ndevu kuna ukurutu wa ndevu,; naendelea na uchunguzi.
Safari_ni_Safari said: Mimi naona kama hao wote watatu ni wanaume Click to expand... No wa kushoto kwako ni female ushahidi mdogo ni softi sana, hana ndevu; huyo mwingine ni male amenyoa ndevu kuna ukurutu wa ndevu,; naendelea na uchunguzi.
Safari_ni_Safari JF-Expert Member Joined Oct 5, 2007 Posts 23,263 Reaction score 17,138 Apr 13, 2012 #20 Erickb52 said: Hahahahaaa angekuwa mhehe asingekubali Click to expand... Kwa nini?