• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kuku wa kutaga

BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Points
195
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 195
ASHAKUM SI MATUSI...kwa kipindi hiki mi nawafananisha magamba na kuku wa kutaga kwani wanagusa kila mahali..sitaki kuwafundisha propanganda lakini mnachemka sana..kuna magamba wapo mitandoni kuichafua cdm lakini unakuta habari zao hazina mashiko kabisa..unajua cdm imekuwa kama imani na wanachama wengi wa cdm wanajielewa kwani hawapo kwenye chama kwa maslai..vijana wengi ambao wapo ccm na jamaa zangu wakubwa tu,,wapo ccm kimaslai wamepewa tenda ndogo ndogo ili waendelee kuwa ndani ya chama na wakiwa na matumaini siku watachaguliwa kuwa wakuu wa wilaya..sasa huku chadema hatuna hilo hatuko kimaslai tunataka mabadilkiko katika nchii hii,,tunataka matumizi mabovo yapunguie kuwe na utawala bora urasimu upungue serikali,elimu bora,afya bora na ajira kwa vijana...sasa hizo propaganda za kutaga haziwaingii makamanda...muda wetu utafika na cdm itatawala hii nchi...viva chadema viva
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,271
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,271 2,000
ASHAKUM SI MATUSI...kwa kipindi hiki mi nawafananisha magamba na kuku wa kutaga kwani wanagusa kila mahali..sitaki kuwafundisha propanganda lakini mnachemka sana..kuna magamba wapo mitandoni kuichafua cdm lakini unakuta habari zao hazina mashiko kabisa..unajua cdm imekuwa kama imani na wanachama wengi wa cdm wanajielewa kwani hawapo kwenye chama kwa maslai..vijana wengi ambao wapo ccm na jamaa zangu wakubwa tu,,wapo ccm kimaslai wamepewa tenda ndogo ndogo ili waendelee kuwa ndani ya chama na wakiwa na matumaini siku watachaguliwa kuwa wakuu wa wilaya..sasa huku chadema hatuna hilo hatuko kimaslai tunataka mabadilkiko katika nchii hii,,tunataka matumizi mabovo yapunguie kuwe na utawala bora urasimu upungue serikali,elimu bora,afya bora na ajira kwa vijana...sasa hizo propaganda za kutaga haziwaingii makamanda...muda wetu utafika na cdm itatawala hii nchi...viva chadema viva
Kweli ndugu! Signature yangu inakuunga mkono.
 
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,943
Points
2,000
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,943 2,000
Duh! Nimefungua fasta nikidhani kuna taarifa kuhusu kuku wa kutaga. Tena nilidhani ntapata elimu kuhusu labda jinsi ya kuwafuga!!! Kwani CDM ndio kuku wa kutaga au CCM?
ASHAKUM SI MATUSI...kwa kipindi hiki mi nawafananisha magamba na kuku wa kutaga kwani wanagusa kila mahali..sitaki kuwafundisha propanganda lakini mnachemka sana..kuna magamba wapo mitandoni kuichafua cdm lakini unakuta habari zao hazina mashiko kabisa..unajua cdm imekuwa kama imani na wanachama wengi wa cdm wanajielewa kwani hawapo kwenye chama kwa maslai..vijana wengi ambao wapo ccm na jamaa zangu wakubwa tu,,wapo ccm kimaslai wamepewa tenda ndogo ndogo ili waendelee kuwa ndani ya chama na wakiwa na matumaini siku watachaguliwa kuwa wakuu wa wilaya..sasa huku chadema hatuna hilo hatuko kimaslai tunataka mabadilkiko katika nchii hii,,tunataka matumizi mabovo yapunguie kuwe na utawala bora urasimu upungue serikali,elimu bora,afya bora na ajira kwa vijana...sasa hizo propaganda za kutaga haziwaingii makamanda...muda wetu utafika na cdm itatawala hii nchi...viva chadema viva
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,780
Points
2,000
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,780 2,000
Akili huna ww,jiulze kwanza matokeo uliyokwisha yapata yanajiuza mpaka uje kwa GT kuleta pumba zako hapa
 

Forum statistics

Threads 1,402,920
Members 531,016
Posts 34,409,542
Top