bahati30 JF-Expert Member Joined Oct 15, 2012 Posts 1,625 Reaction score 883 Dec 4, 2014 #1 Kuku wa kienyeji wa umri wa miezi minne wanapatikana. Bei ni sh. 10,000. Kwa atakayehitaji anitafute kwa namba hii: 0753249862. Karibuni sana
Kuku wa kienyeji wa umri wa miezi minne wanapatikana. Bei ni sh. 10,000. Kwa atakayehitaji anitafute kwa namba hii: 0753249862. Karibuni sana
Masikini_Jeuri JF-Expert Member Joined Jan 19, 2010 Posts 6,827 Reaction score 1,314 Dec 4, 2014 #2 Tunashukuru; ukiweza weka picha na tutajie aina ulionao
Pdidy Platinum Member Joined Nov 22, 2007 Posts 61,919 Reaction score 38,245 Dec 6, 2014 #3 kama atarudi ///