Kukatisha maisha kwasababu ya Penzi


R

royna

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
480
Likes
5
Points
35
R

royna

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
480 5 35
Salaaam wana JF
Leo, humu JF nimesoma mdada wa India aliyejiua kwasababu ya mpenzi aliyemcheat, mdada wa kazi aliyejiua kwasababu ya Chris na mdada mwingine aliomba ushauri akitamani kujiua kwasababu ya mume anayemabuse!

Ndugu zangu kwanza niwape hongera wale ambao hawajawahi kusalitiwa na wapenzi, na ninawaombea isiwatokee. Pili niwape hongera wale ambao waliwahi kuumizwa wakaheal na kuendelea na maisha yao.

Tatu, naowaombea kwa Mungu wote ambao wana uchungu sasa na wanawaza wafanyaje.

Katika haya yote, ninawaombea na kuwashauri wahanga wote wa mapenzi kuwa usikubali kufa wala kuruhusu wazo la kufa likujie kwa sababu ya mpenzi because:
1. Anaweza akawa alikuwa anakupenda sana, ila tu akaghafirika njiani, so ukijiua unampa adhabu mara mbili
2. Anaweza akawa hakuwa serious from day 1, so kujiua kwako kunaweza kusiwe na maana yoyote kwako
3. Ni kwasababu hujakutana na mwingine, ukikubali yaishe na kujipa muda, unaweza shangaa, umepata mpenzi mwingine, mpaka ukajiuliza ulipotezaje muda huyo mwingine, kiasi hicho
4. Huyo mpenzi si wa thamani hivyo kulinganisha na wazazi wako, na ndugu wengine, kiasi cha kufanya wengine wote wakukose kwasababu yake
5. Yamkini Mungu anakuepusha na ndoa jela kwa kuruhusu uumie kwa kumkosa huyo kwa muda huu
6.Mwisho, kama wewe hukujiumba, huwezi kujikatisha maisha kwasababu aliyekuumba anajua sababu ya wewe kuishi duniani, hivyo acha Mungu akusaidie kukamilisha kusudi lake duniani.
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Mmm! Time will tell
^^
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,126
Likes
1,566
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,126 1,566 280
Aisee kama unampenda mtu wako kwa dhati halafu ikatokea hitilafu hasa ya kuwa na mpenzi mwingine ni chungu kuliko kitu chochote. Inahitaji uwe na moyo wa ziada. Ndiyo maana nashauri sana usiamini sana na kupenda kupindukia maana kuna siku kunakuwa na mageuzi tu. Nilishaumia mara moja kwa hiyo huwa siruhusu tena ujinga. Napenda kawaida nikijuwa kuwa binadamu hubadilika, tena waliokula viapo sembuse boyfriend/girlfriend? Tujifunze kupenda kwa kiasi.
 
N

Napoleon 1

Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
79
Likes
1
Points
0
N

Napoleon 1

Member
Joined Apr 5, 2013
79 1 0
Every day wadada why does it mean Wanaume hawa face those problems or mwanamke anajali kuliko mwanaume
 
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,828
Likes
94
Points
145
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,828 94 145
royna uliyoyasema ni kweli.
lakini kubwa kila mtu na ajifunze kutomtenda mwenzie jambo asilopenda kutendewa. Pole sana kwa wafiwa.
 
Last edited by a moderator:
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Kupenda sawa, lakini tusipende kupindukia.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,668