kukataa elimu ya kidato cha nne kwa wabunge.

kukataa elimu ya kidato cha nne kwa wabunge.

uboya

Member
Joined
Mar 26, 2013
Posts
65
Reaction score
19
Rasimu ya Katiba yaendelea kuchanwa chanwa na MA CCM baada ya kukataa elimu ya kidato cha nne kwa wabunge. Najiuliza wana fanya hivi ili kuwabeba wakina LUSINDE walioishia darasa la saba au wanataka serikali ipitishe mambo wanayo yataka kwa urahisi bungeni..sasa hivi hata kazi ya ulinzi wanawachukua walioishia kidado cha nne. #UKAWA mbona mnachelewa kuitisha maanda mano kupinga uhuni unao fanywa na MA CCM??
 
Lema
Sugu
Wenje
Std 7 katiba inawabeba
 
Nchi hii imejaa magaidi kibao na Lumumba ndio maficho yao.
 
Wewe unagetegemea akina Majimarefu,Lukuvi,na wengineo ambao ni std 7 leva wangekubali hiki kitu kipite? Kazini kwetu ukija na degree yako lazima tukuroge kwani bosi ana diploma na makamu wake nina satifikeiti...same apply to the bmk!
 
Rasimu ya Katiba yaendelea kuchanwa chanwa na MA CCM baada ya kukataa elimu ya kidato cha nne kwa wabunge. Najiuliza wana fanya hivi ili kuwabeba wakina LUSINDE walioishia darasa la saba au wanataka serikali ipitishe mambo wanayo yataka kwa urahisi bungeni..sasa hivi hata kazi ya ulinzi wanawachukua walioishia kidado cha nne. #UKAWA mbona mnachelewa kuitisha maanda mano kupinga uhuni unao fanywa na MA CCM??

Sasa naanza kuelewa kwanini hawa waheshimiwa wametaka kuwe na division 5,6, 7,8,9 mpaka 10. kama kuna watunga sheria ilihali hawajui hata div 4 ni nini na inapatikana katika level gani ya elimu basi Tanzania ni ya ajabu na mambo haya yapo hapa Tanzania tu. Looooo naipenda nchi yangu yenye amani utulivu na ujinga pia.
 
Back
Top Bottom