Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,886
Hahahahh kwani yuko kijijini?Atakuwa anamuuliza mvua kama zinanyesha kijijini😁
Hapo lazima akimbie
kwahyo boss una hela? naimani kabsa kama ungekuwa na hela usingehangaika kutafuta huku maana ukiwa nazo wanakuja wenyewe.Kaka USISEME HATUNA HELA , sema sina hela wenzio wanakawaida ya kusave ili kujivinjali mapumzikoni wakati miradi inaendelea kuingiza hela, watoto washaenda shule.... IGA ni desturi nzuri kimaisha
Sent using Jamii Forums mobile app