Kujua aliye kupigia kama haupo hewani

Kujua aliye kupigia kama haupo hewani

Sam Wellson

Member
Joined
Jun 1, 2022
Posts
65
Reaction score
223
Wakuu kuna Service ni za Muhimu sana hata kama Network Providers watatu charge, We are willing to pay palikuwa na Huduma fulani fulani ya Kujua mtu aliyekupigia Kama mtu umezima simu au Eneo ulipo halina mtandao itakuja jina na muda mtu alio attempt kukupigia na idadi ya attempts kwa sasa naona Ni airtel tu ndio naweza kupata izo details ila Vodacom Tanzania wameondoa hii huduma
 
Wakuu kuna Service ni za Muhimu sana hata kama Network Providers watatu charge, We are willing to pay palikuwa na Huduma fulani fulani ya Kujua mtu aliyekupigia Kama mtu umezima simu au Eneo ulipo halina mtandao itakuja jina na muda mtu alio attempt kukupigia na idadi ya attempts kwa sasa naona Ni airtel tu ndio naweza kupata izo details ila Vodacom Tanzania wameondoa hii huduma
Hii huduma ilikua nzuri mno hasa ukiwa eneo halina network na kuna ishu unisubiri. Mfano ajira yangu iliyopita niliambiwa nitafahamishwa siku ya kuanza kazi na nikawa nipo eneo halina mtandao siku natoka eneo hilo nikakuta ujumbe wa voda Hr alinipigia nikamchek na kupewa tarehe ya kuanza kazi
 
Wakuu kuna Service ni za Muhimu sana hata kama Network Providers watatu charge, We are willing to pay palikuwa na Huduma fulani fulani ya Kujua mtu aliyekupigia Kama mtu umezima simu au Eneo ulipo halina mtandao itakuja jina na muda mtu alio attempt kukupigia na idadi ya attempts kwa sasa naona Ni airtel tu ndio naweza kupata izo details ila Vodacom Tanzania wameondoa hii huduma
Aitel walikuwa wanakutumia ujumbe uliokuwa unajulikana kama who called kwa sasa nilichogundua, utakutana na missed called kama vile mtu amebip kumbe alikupigia wakati fulani na hakukupata. Tatizo la utaratibu huu wa sasa hausemi muda husika wa liyekupigia, bali muda unaoipata hiyo missed call
 
Back
Top Bottom