Kujitayarisha kuwachapa wamalawi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujitayarisha kuwachapa wamalawi!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, Sep 25, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,518
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna kale kamsemo "ukifwata ya tembo utapasuka msamba"!

    [​IMG]
     
  2. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahpu ahpu ahpu ahpu ahpu mbeleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeezi tembeaa.
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,720
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kaburu matata hiyaaaaaa, hiyaaaa!
     
  4. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,860
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    Ama kweli kwa mtaji huo tutashinda
     
  5. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,518
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alimserema alija, akija kaburu chinja tupa. Mchakamchaka, chinja!
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,236
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Jua lile lilteremke mama!
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ulimwengu wa sasa si wa enzi zile izo ninbit tuu battle ikianza apa unaweza sahau izo nyimbo
    Usiombe kupigana na taifa ambalo full technologia
    Ila in one way or the other zinatia hamasa
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,323
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    usilete utani, hapo ikipita jet fighter moja tu hao wote watakuwa wanawaongoza wanawake na watoto katika kukimbia
     
  9. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,824
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    shurtu teke lipite kichwa lol
     
  10. cpt

    cpt JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    duh!hpo bangi lzm
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,978
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hao ni askari wa GSU (General Service Unit) wa jeshi la Polisi Kenya sawa na FFU kwetu wakati wakimaliza mafunzo (pass out).

    Hata hao wenye full teknologia physical fittnes ni muhimu kuliko maelezo.


    Bazazi!
     
  12. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Yes technologia ni muhimu sana. Lakini kwa suala la jeshi ukakamavu ni muhimu sana. Kila kifaa cha kivita kinahitaji mwanajeshi mkakamavu. Idd Amin alikuwa na vifaa vya hali ya juu sana kwa wakati ule ukilinganisha na jeshi letu,lakini tukamchapa vizuri tu.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Na mama yake chiinja na baba yake chiinja!
     
Loading...