Kujishaua mbele za wanaume misibani..


promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Habari za hasubuhi waungwana,

Jana nilienda msibani huko magondo poromoka, nikiwa na shogha yangu cha ajabu shoga hatulii sehemu moja mara katoka nje mara kaingia ndani nikamuliza kwani vp mbona unawasiwasi kuna nini? Akanijibu hujui kama hapa ndio mpango mzima wanaume wengi hupatikana msibani, lazima nipate kichwa hapa. Nilishangaa nikajiuliza hivi inakuwaje mtu unakwenda msibani halafu akili yako inafikiri mambo machafu.

Kwakweli alinikera na sikurudi nae tuliachana hapo na yy. Msiba haumuhusu ni mke wa shemeji yangu. Hivi wangwana wako watu wanaofanya haya mambo au ni huyu mdada peke yake? Manake sijawahi kuona kiumbe mwenye visa kama hivi...
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,066
Points
1,250
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,066 1,250
msaidie kwa kumwambie aende kanisani kusali
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
ni rafiki wako wa kufikia au?? manake kama ni rafiki wa ukweli ungekuwa unajua tabia zake...
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,354
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,354 2,000
Biashara matangazo na TIMING.......................
 
Entuntumuki

Entuntumuki

Member
Joined
Dec 24, 2011
Messages
88
Points
0
Entuntumuki

Entuntumuki

Member
Joined Dec 24, 2011
88 0
Mke wa shemeji yako?
Inaelekea Shemeji yake mleta uzi huu ana wake wawili; dada yake huyu mleta uzi na huyu mwingine anayejishebedua wote wawili wameolewa na shemeji.
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
alikua anatafuta wana wanaume kwa nguvu sasa akakuta soko lenyewe limefiliska loo
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 0
Ukitoka hapa kamwambie shemeji kabisa!!!!!!!
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,003
Points
2,000
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,003 2,000
Kile kiapo cha ndoa huwa ni kirahisi sana kuapa au ni kigumu sana kueleweka au ni kirahisi sana kusahaulika? Ni kwamba tamaa za miili yetu tumezipa kipaumbele kuliko hata uthamani wetu na future yetu? Au tunaishi tu ilimradi kukuche kesho? kwamba ukifa leo na ukifa after 30 years haina tofauti kwako???? Mwambie shemejio ajiheshimu na aiheshimu ndoa yake. Mwili huwa haushibi kamwe.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,785
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,785 1,500
Huyo atakuwa anaombea misiba siku zote
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Points
2,000
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 2,000
Dah!Wanaume tunawindwaeeeh
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
huo ndio mpngo mzima wa mujiniiii!!jana nilihudhuria misiba miwili kulikuwa na dada mja mithili hiyo hiyo anajichekesha amevaa sidiria tu na vimikanda vya maji vinaonekana yeye hatulii nikupita pita akaenda kusimama kule kwa wanaume mara akimbie pembeni akicheka huku akipikea simu sikuelew ila nilichukia sana maana nilikuwa na huzuni sana tulikuwa tunazika mtu mzima na mtoto wa miezi 4.kwa upande wangu naona ndio mishe zenyewe ndugu ,angalia wanawake wa siku hizi wanavyojikoki kwenye misiba anaulamba wala hafuniki kichwa tena lol.nahisi ndio mpango wa mujini ndugu lol mkuu promiseme
 
Last edited by a moderator:
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
huo ndio mpngo mzima wa mujiniiii!!jana nilihudhuria misiba miwili kulikuwa na dada mja mithili hiyo hiyo anajichekesha amevaa sidiria tu na vimikanda vya maji vinaonekana yeye hatulii nikupita pita akaenda kusimama kule kwa wanaume mara akimbie pembeni akicheka huku akipikea simu sikuelew ila nilichukia sana maana nilikuwa na huzuni sana tulikuwa tunazika mtu mzima na mtoto wa miezi 4.kwa upande wangu naona ndio mishe zenyewe ndugu ,angalia wanawake wa siku hizi wanavyojikoki kwenye misiba anaulamba wala hafuniki kichwa tena lol.nahisi ndio mpango wa mujini ndugu lol mkuu promiseme
Niaibu mwanamke kujishaua mara unaongea na cm mara kulia kwa kwikwi yani full vituko...
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,994
Top