kujifunza IT | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kujifunza IT

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfereji maringo, Nov 23, 2011.

  1. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    jamani wadau, mi napenda kujifunza IT, ninafanya kazi hapa mtwara mjini, kama kuna mdau anaweza nishauri nifanyeje ili niweze jifunza hii fani, yaani kama kuna chuo chenye kutoa mafunzo ktk muda wa ziada, au kama kuna web ambayo naweza pata material nikajifunza mwenyewe, naomba msaada tafadhali
     
  2. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuwa specific I.T ni uwanda mpana sana!!
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Inawezekana hata huo upana haufahamu na sasa ndio uwanja wako kumsaidia mkuu kwa maelezo ya kumsaidia zaidi.
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,115
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Sifahama unataka kujifuza i.t ktk fani ipi.ila ungeeleza kwamba unakusudia kuja kuwa nani basi watu km mtazamaji,mzzmkavu,sharobaro na wengine kibao wangekumwagia mautaalamu hapa ungechoka mwenyewe.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,115
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
Loading...