wakuu naombeni msaada wa kisheria namna ya kujibu barua kwa maana sheria zipi nitumie kujibu barua ya kujieleza baada ya kupewa barua kutoka kwa msimamizi wangu wa kituo cha kazi.
AHSANTENI!!!
wakuu naombeni msaada wa kisheria namna ya kujibu barua kwa maana sheria zipi nitumie kujibu barua ya kujieleza baada ya kupewa barua kutoka kwa msimamizi wangu wa kituo cha kazi.
AHSANTENI!!!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.