Kujenga kwa Milioni tatu na nusu

Kujenga kwa Milioni tatu na nusu

Milioni tatu haitoshi Mkuu.tofari ya inchi 5 tufanye buku japo ni elfu 200 kwa tofari elfu 1 ni milioni.Fundi laki 5 nondo za mkanda cement Mbao mabati haitoshi Mkuu kwa ushauri nyanyua mpaka kwenye linta iache ili ujipange tena
 
Milioni tatu haitoshi Mkuu.tofari ya inchi 5 tufanye buku japo ni elfu 200 kwa tofari elfu 1 ni milioni.Fundi laki 5 nondo za mkanda cement Mbao mabati haitoshi Mkuu kwa ushauri nyanyua mpaka kwenye linta iache ili ujipange tena
Vipi tukipiga chini mkanda
 
Haitoshi Mkuu.
Tofali elfu 1=1,000,000
Cement 20. 300,000
Fundi. 600,000
Nondo
Mchanga
Kokoto
Mbao za kupaua
Bati

Nashindwa kuendelea ila jipange taratibu Mkuu.
Huwezi kumaliza ila jitahidi
 
Unaweza hiyo pesa ni nyingi ni pm nikusaidie kupanga budget
 
Wadau habari za humu ,nina milion tatu na nusu dodoma mjini nahitaji kujenga chumba na sebule ,je itatosha
Tahadhari kiwanja kimepimwa? akiingiliani na miradi ya serikali/umma ? maana kuna desturi ya kujenga katika maeneo yetu ya asili ata kama ni mjini.Kama vigezo vipo kamili utaweza kujenga chumba na sebule(low quality) bila kupiga plasta nje na ndani Ila itakubidi umbembeleze fundi kitu kitachopelekea kupata mshika kijiko asiyejali vipimo,kama ni kwa ajili ya Ku survive ni sawa maana hali ni tete huwa hawakatai kazi ila baadae utajilaumu
 
Nimenunua mfuko wa cement Leo asubuhi 15000 acha tu
Huo mfuko ni wa Dangote au nani? Kwa kuwa unafanya kazi hapo nadhani ulinunua na Sukari kwa ajili ya maswala ya Chai ukaona hali ilivyo tete..
 
Haitoshi Mkuu.
Tofali elfu 1=1,000,000
Cement 20. 300,000
Fundi. 600,000
Nondo
Mchanga
Kokoto
Mbao za kupaua
Bati

Nashindwa kuendelea ila jipange taratibu Mkuu.
Huwezi kumaliza ila jitahidi
Daah kumbe Fundi wangu anataka kunipiga eti anataka 1M kujenga msingi tu tena kiwanja chenyewe flat kabisa nyumba ya vyumba 3 sebule,study room jiko na dinning....
 
Wadau habari za humu ,nina milion tatu na nusu dodoma mjini nahitaji kujenga chumba na sebule ,je itatosha
Inatosha na kubaki kiasi fulani. Bati bando 2 ( (6laki) Tofari 1000 (1m) , Mbao , cement na Mchanga lorry 2, hizo ni ziada ndogo . kwa uchumu wa 3m, jenga wewe mwenyewe achana na mafundi.
 
Wadau habari za humu ,nina milion tatu na nusu dodoma mjini nahitaji kujenga chumba na sebule ,je itatosha
Kwanza hongera kwa kudhubutu
Kama unamaanisha chumba na sebule bila jiko, stoo wa Dining
Inawezekana

Hesabu itakua kama Ifuatavyo.
1.Utahitaji Tofali 700
Tumia tofali za Nchi 5
Kuzipata Tofali hizi
Nunua Cement Mifuko 18
=15,000x18=270,000
Nunua Mchanga gari kubwa maarufu kama Mengi sh. 170,000
Baada ya hapo waite watu wakutengenezee Tofali
Bei yakufyatulia tofali mfuko mmoja ni sh. 4,000 (kwa Dodoma)
Kumbuka Kua mashine na vibao ni juu yao
So kwa mifuko yako 18x4,000 Itakua sh. 72,000
**Mpaka hapa umeshatumia jumla sh. 512,000

Sasa Tuendelee
Muite Fundi kisha Mkubaliane kuchimba msingi peke yake ambapo Makadilio ya Juu ni sh. 100,000 (Gharama hii ni pamoja na kumwaga mchanga kwenye msingi)

Baada ya hapo Anza Ujenzi ambapo Gharama ya Fundi kujenga Boma lote ni sh. 300,000
Utahitaji mchanga kwa ajili ya kujengea
Nunua gari kubwa sh. 170,000 (Mchanga plaster utabaki)
Nunua cement yakujengea mifuko 16
=15,000x16=240,000
***Mpaka hapa utakua umetumia sh.
1,322,000

Tuendelee
Utakua unadaiwa nondo Za Linta pamoja na mkanda wa chini
Zinatakiwa nondo 10
=10x22,000=220,000
Inatakiwa kokoto nunua zakawaida tu sh. 100,000
Maji weka sh. 70,000
Ring na usafiri sh. 40,000
Mbao zakukodi kwa ajili ya Linta
Sh. 50,000
Mpaka hatua hii gharama zote ni sh.
1,802,000.

Tumeingia hatua yakupaua
Mbao za 4x2 Pc 25x9,000=225,000
Mbao za 2x2 Pc 30x4500=135,000
Misumali sh. 36,000
Fundi kupaua sh. 170,000
Bati 20x22,000=440,000
Misumali ya bati sh. 50,000
Waya wa Kenchi sh. 10,000
Mpaka hapa gharama zote ni sh.
2,868,000

Tunaendelea
Mlango wa mbao sh. 300,000
Madirisha matatu sh. 300,000
Fundi kupiga plaster na floor sh. 150,000
Cement ya kupigia plaster & Floor mifuko 15x15,000=225,000
Mpaka hapa gharama zote ni 3,843,000.
Naomba kuwasilisha
Kwa Ushauri zaidi 0652 881 000/0684 239106
Nipo Dar es salaam.
 
Sasa kwann usijenge kwa awamu ? Chumba na sebure uvipeleke wapi mkuu
 
Kwanza hongera kwa kudhubutu
Kama unamaanisha chumba na sebule bila jiko, stoo wa Dining
Inawezekana

Hesabu itakua kama Ifuatavyo.
1.Utahitaji Tofali 700
Tumia tofali za Nchi 5
Kuzipata Tofali hizi
Nunua Cement Mifuko 18
=15,000x18=270,000
Nunua Mchani gari kubwa maarufu kama Mengi sh. 170,000
Baada ya hapo waie watu wakutengenezee Tofali
Bei yakufyatulia tofali mfuko mmoja ni sh. 4,000 (kwa Dodoma)
Kumbuka Kua mashine na vibao ni juu yao
So kwa mifuko yako 18x4,000 Itakua sh. 72,000
**Mpaka hapa umeshatumia jumla sh. 512,000

Sasa Tuendelee
Muite Fundi kisha Mkubaliane kuchimba msingi peke yake ambapo Makadilio ya Juu ni sh. 100,000 (Gharama hii ni pamoja na kumwaga mchanga kwenye msingi)

Baada ya hapo Anza Ujenzi ambapo Gharama ya Fundi kujenga Boma lote ni sh. 300,000
Utahitaji mchanga kwa ajili ya kujengea
Nunua gari kubwa sh. 170,000
Nunua cement yakujengea mifuko 16
=15,000x16=240,000
***Mpaka hapa utakua umetumia sh.
1,322,000

Tuendelee
Utakua unadaiwa nondo Za Linta pamoja na mkanda wa chini
Zinatakiwa nondo 10
=10x22,000=220,000
Inatakiwa zege nunua lakawaida tu sh. 100,000
Maji weka sh. 70,000
Ring na usafiri sh. 30,000
Mbao zakukodi kwa ajili ya Linta
Sh. 60,000
Mpaka hatua hii gharama zote ni sh.
1,802,000.

Tumeingia hatua yakupaua
Mbao za 4x2 Pc 25x9,000=225,000
Mbao za 2x2 Pc 30x4500=135,000
Misumali sh. 36,000
Fundi kupaua sh. 170,000
Bati 20x22,000=440,000
Misumali ya bati sh. 50,000
Waya wa Kenchi sh. 10,000
Mpaka hapa gharama zote ni sh.
2,868,000

Tunaendelea
Mlango wa mbao sh. 330,000
Madirisha manne sh. 400,000
Naomba kuwasilisha
Kwa Ushauri zaidi 0652 881 000/0684 239106
Nipo Dar es salaam.
Milango anunue used elf 60 mmoja
 
Kwa vijumba vile navoonaga Dodoma, juu udongo ukuta udongo chini udongo hata million haifiki kaka apo hata chenji itabaki Mkuu utafanikiwa.
 
Kwanza hongera kwa kudhubutu
Kama unamaanisha chumba na sebule bila jiko, stoo wa Dining
Inawezekana

Hesabu itakua kama Ifuatavyo.
1.Utahitaji Tofali 700
Tumia tofali za Nchi 5
Kuzipata Tofali hizi
Nunua Cement Mifuko 18
=15,000x18=270,000
Nunua Mchani gari kubwa maarufu kama Mengi sh. 170,000
Baada ya hapo waie watu wakutengenezee Tofali
Bei yakufyatulia tofali mfuko mmoja ni sh. 4,000 (kwa Dodoma)
Kumbuka Kua mashine na vibao ni juu yao
So kwa mifuko yako 18x4,000 Itakua sh. 72,000
**Mpaka hapa umeshatumia jumla sh. 512,000

Sasa Tuendelee
Muite Fundi kisha Mkubaliane kuchimba msingi peke yake ambapo Makadilio ya Juu ni sh. 100,000 (Gharama hii ni pamoja na kumwaga mchanga kwenye msingi)

Baada ya hapo Anza Ujenzi ambapo Gharama ya Fundi kujenga Boma lote ni sh. 300,000
Utahitaji mchanga kwa ajili ya kujengea
Nunua gari kubwa sh. 170,000
Nunua cement yakujengea mifuko 16
=15,000x16=240,000
***Mpaka hapa utakua umetumia sh.
1,322,000

Tuendelee
Utakua unadaiwa nondo Za Linta pamoja na mkanda wa chini
Zinatakiwa nondo 10
=10x22,000=220,000
Inatakiwa zege nunua lakawaida tu sh. 100,000
Maji weka sh. 70,000
Ring na usafiri sh. 30,000
Mbao zakukodi kwa ajili ya Linta
Sh. 60,000
Mpaka hatua hii gharama zote ni sh.
1,802,000.

Tumeingia hatua yakupaua
Mbao za 4x2 Pc 25x9,000=225,000
Mbao za 2x2 Pc 30x4500=135,000
Misumali sh. 36,000
Fundi kupaua sh. 170,000
Bati 20x22,000=440,000
Misumali ya bati sh. 50,000
Waya wa Kenchi sh. 10,000
Mpaka hapa gharama zote ni sh.
2,868,000

Tunaendelea
Mlango wa mbao sh. 330,000
Madirisha manne sh. 400,000
Naomba kuwasilisha
Kwa Ushauri zaidi 0652 881 000/0684 239106
Nipo Dar es salaam.
Kiukweli watu km nyinyi mnahitajika sanaa. Kama ana lengo hilo natumai umempa moyo sana.
 
Back
Top Bottom