Kujenga kwa Milioni tatu na nusu

Kujenga kwa Milioni tatu na nusu

Unaweza inategemea unataka kujenga vipi? Chumba na choo au vipi? Fafanua
 
Inatosha kujenga mkuu... Lakini wakikuvamia majambazi usiku watakuuliza tukojelee nyumba ibomoke tuingie au utufungulie mwenyewe? [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Wadau habari za humu ,nina milion tatu na nusu dodoma mjini nahitaji kujenga chumba na sebule ,je itatosha
Kama kiwanja na materials kama mchanga kokoto na matofali vipo hiyo hela inatosha kabisa hadi kupauwa na bati na grill kabisa na kubaki kidogo
 
ki ukweli hata mimi napenda kumiliki nyumba ya kawaida sana hivi hakuna mtu atusaidie ramani na makadilio?
 
Kuna jamaa nilikuwa namuuzia nyumba likapita tetemeko la ardhi dogo tu. Akahairisha.
 
We jamaa akili yako nmeipenda, hutaki mambo mengi!
 
Inatosha kujenga mkuu... Lakini wakikuvamia majambazi usiku watakuuliza tukojelee nyumba ibomoke tuingie au utufungulie mwenyewe? [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom