Ha ha haa ! Jamii Forum katika ubora wake![emoji16]
Asante mkuu kwa ufafanuzi wa Ushuzi![emoji16]
Nilipata kusikia kuwa hats kwa wahindi kujamba sio issue kabisa...
Hata wakiwa mezani wanakula MTU anaweza kutoa Shuzi lake na hakuna anaye mind...na wanaweza hata Ku comment kitu positive kwa Shuzi LA mtoa Shuzi!
Kweli dunia kuwa uyaone...!![emoji16][emoji16][emoji16]
Itakua umeachia shuzi la hajaNimemaliza kusoma uzi na hapa nipo peke yangu room nikaamua kukuunga mkono mleta uzi...
Naamini unajua nini namaanisha!.
Daaahh umenikumbusha tulikua kwenye costa saa 12 asubuhi makambako-njombe tunaenda mbeya asa mtu akaachia shuzi la haja, yaani lile shuzi lilikua la kiwango cha rami, shuzi la mbingu ya saba..... Sasa utata ukaja kwenye kufungua madirisha maana ilikua mwezi wa 7 baridi ndo imechanganya ile mbaya na upepo unapiga. Yaan ilikua ni kufa kishujaa tu. Kufungua madirisha baridi ya hatari mkifunga kuna harufu ya hatariPamoja na kuwa ni afya, kuna watu wanakera kwenye vyombo vya usafiri.Njiani anachanganya wali maharage,mahindi ya kuchemsha,soda,mayai....Kisha anaachia ushuzi.yaani safair yote inakuwa ni shida.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ila huyo anaejamba kwa siku mara14..mmhh
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Daaahh umenikumbusha tulikua kwenye costa saa 12 asubuhi makambako-njombe tunaenda mbeya asa mtu akaachia shuzi la haja, yaani lile shuzi lilikua la kiwango cha rami, shuzi la mbingu ya saba..... Sasa utata ukaja kwenye kufungua madirisha maana ilikua mwezi wa 7 baridi ndo imechanganya ile mbaya na upepo unapiga. Yaan ilikua ni kufa kishujaa tu. Kufungua madirisha baridi ya hatari mkifunga kuna harufu ya hatari
Kujamba hadharani katika jamii ya kiafrika sio Jambo linalokubalika.
Harufu chafu ya kujamba inakera wenzako.
Unashauriwa ukiona unadalili ya kujambajamba nenda Kanye choo kubwa, huko utaitoa gesi yote inayotaka kutoka katika kipindi husika.
Na kuwa salama.
Kujamba ni aibu kubwa!
Daaahh umenikumbusha tulikua kwenye costa saa 12 asubuhi makambako-njombe tunaenda mbeya asa mtu akaachia shuzi la haja, yaani lile shuzi lilikua la kiwango cha rami, shuzi la mbingu ya saba..... Sasa utata ukaja kwenye kufungua madirisha maana ilikua mwezi wa 7 baridi ndo imechanganya ile mbaya na upepo unapiga. Yaan ilikua ni kufa kishujaa tu. Kufungua madirisha baridi ya hatari mkifunga kuna harufu ya hatari
😂😂😂😂😂Daaahh umenikumbusha tulikua kwenye costa saa 12 asubuhi makambako-njombe tunaenda mbeya asa mtu akaachia shuzi la haja, yaani lile shuzi lilikua la kiwango cha rami, shuzi la mbingu ya saba..... Sasa utata ukaja kwenye kufungua madirisha maana ilikua mwezi wa 7 baridi ndo imechanganya ile mbaya na upepo unapiga. Yaan ilikua ni kufa kishujaa tu. Kufungua madirisha baridi ya hatari mkifunga kuna harufu ya hatari
Umejamba mkuuNimemaliza kusoma uzi na hapa nipo peke yangu room nikaamua kukuunga mkono mleta uzi...
Naamini unajua nini namaanisha!.
Safi sana...
Wanadai pia wanawake wanajamba zaidi kwa siku kuliko wanaume! Hivi ni kweli?!