Kujaliwa umbo zuri


Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,896
Likes
496
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,896 496 180
Katika pita pita zangu nimekutana na picha ya mama na mwanawe, na mama kambeba mtoto mgongoni kwa kumsimamisha juu ya mwili wake. Jamani nani kama mama??? View attachment 72545
 
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
2,144
Likes
175
Points
160
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
2,144 175 160
Hingera zake lakini mbona kama mchina kwa mbaaali hivi miguu milonjo sana kuliko mwili
Dena, hiyo figure ni kawaida sana kwa wamama wa ki afroamericans na waki south africans, tena wamarekani inakuwaga balaa, ukipanda nao ndege uka share nao mahali pa kukaa utakoma.
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,651
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,651 161 160
tehe, tehe, tehe!!!!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
272
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 272 160
Dena, hiyo figure ni kawaida sana kwa wamama wa ki afroamericans na waki south africans, tena wamarekani inakuwaga balaa, ukipanda nao ndege uka share nao mahali pa kukaa utakoma.
Eehh kumbe nilikuwa sijui mwenzio. saragossa bana eti ndege mie sijawahi panda ndege tangu nizaliwe ujue!! Asante kunifahamisha mwayego
 
Last edited by a moderator:
M

Mwlmgomaji

Member
Joined
Aug 3, 2012
Messages
94
Likes
0
Points
13
Age
39
M

Mwlmgomaji

Member
Joined Aug 3, 2012
94 0 13
Haya jaman mama ni mdau tosha katka uleaje nayo hyo ni stahil mpya.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Huu mpododo ni majanga kwa makondakta
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,934
Likes
157
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,934 157 160
Dena, hiyo figure ni kawaida sana kwa wamama wa ki afroamericans na waki south africans, tena wamarekani inakuwaga balaa, ukipanda nao ndege uka share nao mahali pa kukaa utakoma.
Eehh kumbe nilikuwa sijui mwenzio. saragossa bana eti ndege mie sijawahi panda ndege tangu nizaliwe ujue!! Asante kunifahamisha mwayego
saragossa & Dena Amsi

Teh! teh! ... angalia hii .. Jamaa hajatosha kwenye kiti! cha ndege..

Hakuna kufunga mkanda!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Eehh kumbe nilikuwa sijui mwenzio. saragossa bana eti ndege mie sijawahi panda ndege tangu nizaliwe ujue!! Asante kunifahamisha mwayego
Umeona fulushi hilo D.A ndo ngoma zangu hizo.
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,092
Likes
1,475
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,092 1,475 280
Huu mpododo ni majanga kwa makondakta


Wakati nafanya kazi ya ukonda nilikuwa niko radhi kuchukua wanafunzi watano kuliko kumchukua wa hivi mmoja....hahahahahaha
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Hapo Gunia la Mkaa linafika Kiluvya
 
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
767
Likes
4
Points
35
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
767 4 35
Matumizi sahihi ya sehemu za mwili.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
very creative ha haa haaaa!
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,538
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,538 280
kumbe yana kazi hiyo pia duh!!!!
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Likes
15
Points
133
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 15 133
Nina wasiwasi muda si mrefu huyu mchina atasababisha hata gharama za majeneza zianze kupanda bei kwa style hii.
 

Forum statistics

Threads 1,250,924
Members 481,523
Posts 29,751,052