Kujaa kwa noti za elfu tano kwenye mzunguko


K

Kichuya

Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
55
Likes
29
Points
25
K

Kichuya

Member
Joined Jul 9, 2016
55 29 25
Naamini wengi ni mashuhuda kwa hili

langu ombi mwenzenu ni kutaka kujua kulikoni?
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,316
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,316 280
....zimejaa kwenye shimo gani?
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Na Kupotea kwa Noti za 2,000 na 500 Nchi Hii Tabu
 
K

kikuna

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2015
Messages
2,115
Likes
1,325
Points
280
K

kikuna

JF-Expert Member
Joined May 26, 2015
2,115 1,325 280
Tangia mwaka jana ukienda bank... Sana sana CRDB wanakupa note za elf 5 tu....... At ATM za mabenk meng zinatoa efl 5
 
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,137
Likes
3,154
Points
280
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,137 3,154 280
Mia 5 zimeadimika sana.. Tunapata shida sana na wateja kwenye chenji!!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
Naamini wengi ni mashuhuda kwa hili

langu ombi mwenzenu ni kutaka kujua kulikoni?
Zilikuwa ngapi kwenye mzunguko na sasa zipo ngapi?
 
taikuny

taikuny

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
1,172
Likes
660
Points
280
taikuny

taikuny

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
1,172 660 280
Alaf noti zenyewe chafu
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,338
Likes
2,543
Points
280
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,338 2,543 280
CRDB sana sana ni elfu 5 hadi ATM ni hizo hizo.
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,064
Likes
909
Points
280
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,064 909 280
Kwa hali ilivyo sasa huko,ukipewa noti ya elfu kumi utaimaliza?.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
500 ya noti ba ile silver zineadimika sana....hata 2000 zipo chache chakavu na 1000....
Bank kuu walisena wanataka kuziondoa noti za 500 kuingiza za silver nyingi jambo ambalo halijafanyika vya kutosha
 
hydroxo

hydroxo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
1,208
Likes
1,269
Points
280
hydroxo

hydroxo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
1,208 1,269 280
Kwetu kuna mzunguko mkubwa wa shilingi elfu kumi.
 
Finufingi

Finufingi

Senior Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
132
Likes
31
Points
45
Finufingi

Finufingi

Senior Member
Joined Feb 1, 2012
132 31 45
. ...anahitaji jibu....ni kweli, ktk siku za karibuni ma benk mengi yanatoa mzigo wa 5000 mie juzi jmosi nilihitaji 15ml NMB Iringa na nikapewa za tano tano na mbili na moja!
 

Forum statistics

Threads 1,238,348
Members 475,888
Posts 29,317,714