Kuitwa kwenye usaili UDOM


T

tinamuro

Member
Joined
May 18, 2011
Messages
10
Likes
0
Points
0
Age
33
T

tinamuro

Member
Joined May 18, 2011
10 0 0
eti wana jf, mi nataka kufahamu kama udom washaita mana nasikilizia naona kimya, vp wenzangu kuna tetesi zozote za huko udom? kulikoni??
 
K

kaaa

Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
0
K

kaaa

Member
Joined Oct 9, 2011
35 0 0
wewe endelea kuapply sehemu ntingine tuu.halafu sahahu kabisa.
 
K

kintunu

Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
3
K

kintunu

Member
Joined Jul 20, 2011
11 0 3
watu washalipwa na subsistence allowances wewe unasubiri ajira?wenzako walikula interview jumamosi na jumapili then jumatatu kazini,pole sana
 
ropam

ropam

Senior Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
179
Likes
0
Points
33
ropam

ropam

Senior Member
Joined Aug 11, 2010
179 0 33
Kuna jamaa ka-post thread hapo anasema muangalie kwenye tovuti yao au magazet ya leo tar 12 oct! kila la heri mkuu...
 
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
watu washalipwa na subsistence allowances wewe unasubiri ajira?wenzako walikula interview jumamosi na jumapili then jumatatu kazini,pole sana
kwa mujibu ya post ya jamaa mwingine mi nakubaliana na ww coz haiwezekani ukaitwa kwenye interviev tena mbali DODOMA
(DODO DOMA) siku tatu kabla
mi haiingii KWENYE AKILI YANGU
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,434
Likes
507
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,434 507 280
kwa mujibu ya post ya jamaa mwingine mi nakubaliana na ww coz haiwezekani ukaitwa kwenye interviev tena mbali DODOMA
(DODO DOMA) siku tatu kabla
mi haiingii KWENYE AKILI YANGU
Inaelekea wewe mgeni na mambo haya. Afadhali wengine msije ili tuende wachache.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
eti wana jf, mi nataka kufahamu kama udom washaita mana nasikilizia naona kimya, vp wenzangu kuna tetesi zozote za huko udom? kulikoni??
gazeti la dailynews la laeo wametoa tangazo kuwa walioomba kazi udom majina yao yapo kwenye website ya udom(www.udom.ac.tz),waombaji wayaangalie,kisha wanatakiwa waende kwenye mtihani siku ya jumamos(15 oct)na jumapili(16 oct),,,,,atakayefaulu atafanya oral inteview........
Kwa maelezo zaid soma web yao
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,434
Likes
507
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,434 507 280
gazeti la dailynews la laeo wametoa tangazo kuwa walioomba kazi udom majina yao yapo kwenye website ya udom(www.udom.ac.tz),waombaji wayaangalie,kisha wanatakiwa waende kwenye mtihani siku ya jumamos(15 oct)na jumapili(16 oct),,,,,atakayefaulu atafanya oral inteview........
Kwa maelezo zaid soma web yao
Hakuna majina wala nini kwenye website. Usanii mtupu
 
A

Agrodealer

Senior Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
108
Likes
1
Points
0
A

Agrodealer

Senior Member
Joined Mar 19, 2011
108 1 0
Huu ni ubakayeye kutoka Kigoma mpaka udom kufuata msaragambo mazao yangu yaharibike shambani. hapa kuna watu wengi mpaka wameshindwa kufanya selection sasa huku ni kupotezeana wakati. Watakaoenda nisameheni kama kimewakwaza au kuwakatisha tamaa. Kiukwel ningeliona jina langu fasta nisingetia shaka ila hii ya safar hii ni kazzzzzzzzzzzzzz kwelkwel.
 

Forum statistics

Threads 1,235,401
Members 474,534
Posts 29,220,981