Kuitwa boss ni ishara ya mafanikio?


msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
1,467
Likes
1,271
Points
280
msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
1,467 1,271 280
Habarini wana jamvi

Nimekuwa na msururu wa watu kadha wa kadha wananiita boss, kuanzia nyumbani mtaani mpaka ofisini, wakati mwingine naona ghasia na kwamba sistahili kuitwa boss hasa kutokana na kuwa na umri chini ya miaka 30, je wanajamvi wenzangu kuna uhusiano wowote wa kimaendeleo na kuitwa boss jamani??
 
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
5,222
Likes
10,754
Points
280
Age
30
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
5,222 10,754 280
INATEGEMEA UNAITWA BOSI WA NINI NA PIA KATIKA MAZINGIRA GANI.UNAWEZA ITWA BOSI KUMBE WANAKUKEJELI.
 
Mchoraji Cyper255

Mchoraji Cyper255

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,456
Likes
5,126
Points
280
Mchoraji Cyper255

Mchoraji Cyper255

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,456 5,126 280
Mi Naona hako kamsemo kapo mtaani sana. Watu wanaitana Boss mpaka imeishakuwa kawaida.
 
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
1,440
Likes
910
Points
280
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
1,440 910 280
Habarini wana jamvi

Nimekuwa na msururu wa watu kadha wa kadha wananiita boss, kuanzia nyumbani mtaani mpaka ofisini, wakati mwingine naona ghasia na kwamba sistahili kuitwa boss hasa kutokana na kuwa na umri chini ya miaka 30, je wanajamvi wenzangu kuna uhusiano wowote wa kimaendeleo na kuitwa boss jamani??
usilipende sana hilo neno litakufanya ubweteke kufanya vitu vya msingi,japo hutuka sana kwa sasa maeneo mengi
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
566
Likes
896
Points
180
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
566 896 180
Mbona huku kwetu kuitwa boss nu jambo la kawaida sana! Unamwita yeyote yule isipokuwa wazazi wako.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
28,558
Likes
33,790
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
28,558 33,790 280
Habarini wana jamvi

Nimekuwa na msururu wa watu kadha wa kadha wananiita boss, kuanzia nyumbani mtaani mpaka ofisini, wakati mwingine naona ghasia na kwamba sistahili kuitwa boss hasa kutokana na kuwa na umri chini ya miaka 30, je wanajamvi wenzangu kuna uhusiano wowote wa kimaendeleo na kuitwa boss jamani??
Wengi wanakuita ' Boss ' sasa hivi kwakuwa tu unazo ( una mtonyo / pesa pamoja na cheo / wadhifa ) ila ' ukipigika ' hao hao watakuwa wa Kwanza kulibadili hilo jina na sasa kukuita ' Bwege '. Unachotakiwa kukijua na kukizingatia mno katika maisha yako ni kwamba duniani kote hakuna Watu ' wanafiki ' wa Kiwango cha Kutukuka kama Watanzania. Kila la kheri!
 
dripu

dripu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2017
Messages
1,102
Likes
842
Points
280
Age
45
dripu

dripu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2017
1,102 842 280
Tuanzia hapa wewe neno Boss unalijuchuliaje au unalielewaje na wewe kwa kujitazama ni kweli unaendana nalo
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,715
Likes
2,972
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,715 2,972 280
Jina tu hilo. Hata mimi huwa naitwa lkn sina mpunga wala maendeleo
 

Forum statistics

Threads 1,214,228
Members 462,596
Posts 28,505,753